Clip Bóng bàn Vũng Tàu

Trainee

Đại Tá
Up chơi Video BBVT
@Dũng Nguyễn hôm trước đánh mà mình không tham gia để quay được! :D
@backhand-ghost , @o3ma : Tiến Ngỗng (áo xanh) nó chặn trái bằng mặt Sound 37.5, như nó nói là nghiện luôn. Pro 39 giống như là nâng cấp của 37.5! :)

@Trạng .... CÁ : Theo anh bác liệu Đức Cắt có thể chấp được ông áo đỏ mấy trái hay chỉ ngang ngang thôi?

xukaka

Đại Tá
Up chơi Video BBVT
@backhand-ghost , @o3ma : Tiến Ngỗng (áo xanh) nó chặn trái bằng mặt Sound 37.5, như nó nói là nghiện luôn. Pro 39 giống như là nâng cấp của 37.5! :)

@Trạng .... CÁ : Theo anh bác liệu Đức Cắt có thể chấp được ông áo đỏ mấy trái hay chỉ ngang ngang thôi?

...
Ông áo đỏ hình như làm trong cty cấp nước phải ko chú.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nhìn ngoài hơi khó, đoán mò là

Bác áo đỏ BH vẩy, nhưng không cấu được xoáy, mà đánh thế nếu xoáy xuống thì rúc hết, nên dự là không có quả đánh, sợ khoảng 4 quả là vừa miếng

FH không thấy đánh mấy, không biết thế nào, coi tạm là ko có FH đi

Gia Cát Dự thôi nhé

Trainee

Đại Tá
Nhìn ngoài hơi khó, đoán mò là

Bác áo đỏ BH vẩy, nhưng không cấu được xoáy, mà đánh thế nếu xoáy xuống thì rúc hết, nên dự là không có quả đánh, sợ khoảng 4 quả là vừa miếng

FH không thấy đánh mấy, không biết thế nào, coi tạm là ko có FH đi

Gia Cát Dự thôi nhé
Vâng xem clip mà lại là clip đánh với người trên cơ cũng khó. Nếu Dũng 9 xuống VT, em sẽ gạ kèo D9 chấp 3 xem sao! :)
Về xoáy thì em có đỡ quả trái của ông ấy rồi, xoáy hơn em giật phải tý, lực cũng mạnh hơn em táng phải tẹo, FH của ông ấy tốt hơn BH, nhưng Tiến Ngỗng nó đè trái không có cơ hội đánh FH! Anh xem hết sẽ thấy ông ấy gào là sang cầu này (FH) là chết đó! :D

backhand-ghost

Đại Tá
Up chơi Video BBVT

Bóng 40+ làm thay có ảnh hưởng và thay đổi BB không kém gì so với việc chuyển từ 38mm sang 40mm. Bóng nặng hơn, chậm hơn, ít xoáy hơn rõ rệt (cái này đến CNT nó còn kêu trời kêu đất). Vậy cốt mút cũng phải có điều chỉnh phù hợp, Ten05fx chơi 40+ thật sự là vất vả và thiếu lực. Đang định đổi sang thử đánh trái 64 va phải 05 thì lại có cái mút Tar pro 43 này. Chưa đánh thử nhưng có cảm giác độ cứng này rất hợp lý và vừa tay.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vâng xem clip mà lại là clip đánh với người trên cơ cũng khó. Nếu Dũng 9 xuống VT, em sẽ gạ kèo D9 chấp 3 xem sao! :)
Về xoáy thì em có đỡ quả trái của ông ấy rồi, xoáy hơn em giật phải tý, lực cũng mạnh hơn em táng phải tẹo, FH của ông ấy tốt hơn BH, nhưng Tiến Ngỗng nó đè trái không có cơ hội đánh FH! Anh xem hết sẽ thấy ông ấy gào là sang cầu này (FH) là chết đó! :D
Sao trong này không thấy có FH nhỉ

lamtq

Đại Tá
Lão @lamtq bảo đừng lấy, nghiên cứu kỹ con Inner đi, kẻo phí, nên em thôi.
P/s: Các trận trên đều dùng bóng Cor 40+, bóng có lẽ là nặng số 1 hiện nay mà mình biết.
ông áo đỏ bị Tiến nó tay trái lại ép toàn BH thấy có vẻ cũng lớn tuổi hơi chậm nên ko thay đổi cục diện đc chứ trong trận có vài quả qua lại ông búa FH toàn mất bóng. quả FH thấy có vẻ búa tạ.
BH dùng nhiều do tình thế nhưng thấy đọc xoáy cũng tương đối, Tiến Ngỗng giao ngắn tay, kín biến hóa xoáy, lúc đầu còn lẫn về sau thấy xoáy nào cũng vẩy vào khá đều

bàn bên cạnh Nhớ ng iu đánh với ông áo vàng kèo sao mà thấy đánh như đi chợ ý nhỉ

Trainee

Đại Tá
bàn bên cạnh Nhớ ng iu đánh với ông áo vàng kèo sao mà thấy đánh như đi chợ ý nhỉ
Chức thắng dễ quá nên dỡn, cứ giao bóng khó là ăn trực tiếp luôn.
5 điểm, 6 quả, thằng đó đánh cỡ em thôi, nó đánh sblock + H3, 2 mặt cùng màu, hơi chọi banh. :D . Mà tên kia giờ nhậu nhiều, đánh chỉ hiểm thôi, chứ ko chạy được.
Lát rảnh em up mấy clip nữa.

Dũng Nguyễn

Thiếu Uý
Bóng 40+ làm thay có ảnh hưởng và thay đổi BB không kém gì so với việc chuyển từ 38mm sang 40mm. Bóng nặng hơn, chậm hơn, ít xoáy hơn rõ rệt (cái này đến CNT nó còn kêu trời kêu đất). Vậy cốt mút cũng phải có điều chỉnh phù hợp, Ten05fx chơi 40+ thật sự là vất vả và thiếu lực. Đang định đổi sang thử đánh trái 64 va phải 05 thì lại có cái mút Tar pro 43 này. Chưa đánh thử nhưng có cảm giác độ cứng này rất hợp lý và vừa tay.
Up chơi Video BBVT

Tôi đánh ông mà quay lên, tôi chắc phải độn thổ mất hihihhi.

Dũng Nguyễn

Thiếu Uý
Đánh nhiều cũng quen, thấy cũng rứa rứa. chắc tại trình mình gà nên chưa cảm nhận được sự khác nhau ông ạ.

dungatvt

Thượng Tá
Đúng rồi anh. Chắc hắn phải hơn anh 3, 4 bóng?
Mình đánh với Hương rồi, chỉ đánh chơi thôi chứ không đánh sec. Hắn dùng mặt gai cũng khá khó chịu. Tay này hình như các thầy dạy bóng bàn ở Vũng Tàu hắn đều học hết rồi.

dungatvt

Thượng Tá
Ông Huy Điện lực vừa rồi đánh giải ngành điện các tỉnh phía Nam đạt giải nhất đôi nam và nhất đôi nam nữ. Thấy đánh với Tiễn Ngỗng có vẻ kém nhiều nhỉ.

Trainee

Đại Tá
Ông Huy Điện lực vừa rồi đánh giải ngành điện các tỉnh phía Nam đạt giải nhất đôi nam và nhất đôi nam nữ. Thấy đánh với Tiễn Ngỗng có vẻ kém nhiều nhỉ.
Anh Huy đánh cực hay đó, cỡ B+ Vũng Tàu. Như em là 4 trái đi trắng mắt.
Còn trận kia thua là bình thường. Ở VT ai chả kém Con ngỗng đó anh ơi, thua nó là bình thường mà. Muốn được đánh với nó phải trả phí chứ, thời gian nó còn phải để kiếm cơm! :D

Bình luận từ Facebook