CLB Phường Hà Khẩu

ruoubakich

Trung Tá

Duongapaco

Đại Tá
Lần đầu tiên mình đến Quảng Ninh chơi bóng bàn tại CLB Hà Khẩu, sau khi tham quan CLB thấy các anh nói: Phường tạo điều kiện cấp đất, các nhà tài trợ và anh chị em đóng góp tiền XD nhà thi đấu ( xã hội hóa thể thao ) anh em mình rất cảm động trước những đóng góp vô cùng to lớn của mọi người trong và ngoài CLB Hà Khẩu để có chỗ chơi cho mọi người có cùng sở thích môn bóng bàn, chắc chưa đâu có được như vậy. Khi biết có khách đến giao lưu mọi người ở CLB rất trân tình vui vẻ và thân thiện đón tiếp như anh em một nhà khiến chúng tôi vô cùng cảm động, tuy thời gian lưu lại ít nhưng cũng đủ để chúng tôi nhận biết được những tình cảm quý báu đó, một lần nữa thay mặt anh em CLB bóng bàn APT xin chân thành cảm ơn các anh các chị CLB bóng bàn Hà Khẩu QN đã tạo điều kiện cho buổi giao lưu vui vẻ này, hy vọng được đón tiếp các bác trong dịp gần nhất tại Lào Cai
Từ khi giao lưu với CLB HK QN tôi hay vào xem diễn đàn tỉnh bạn QN và cảm nhận: Diễn đàn chắc có nhiều bạn trẻ quá, nhiều suy nghĩ còn nông nổi nên khi viết bài, chém gió còn chưa hợp lý hợp tình lắm, nhiều người cao tuổi như bác Rượu Ba kích đánh bóng bàn hay tính tình thân thiện mà các bạn không tôn trọng thì kể cũng buồn cho bóng bàn QN. Có mấy lời tâm sự với các bạn mong các bạn rút kinh nghiệm đừng để người có tuổi nổi giận

ruoubakich

Trung Tá
Chiều nay Hiệp Bắc Ninh về Hà Khẩu giao lưu . Lần đầu tiên anh đến , lạ bàn , lạ bóng nên 5 trận toàn nhì . Anh hẹn dịp tới trong thời gian ngắn nhất sẽ đến trả nợ . Sau bàn bóng đến bàn bia , rất tiếc mình có việc phải về sớm trong khi bàn bia mới bắt đầu khởi động . Cảm ơn Hiệp đã đến giao lưu với những trận đấu thắm tình bằng hữu .

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hồi 1 :
10h30 sáng 15 tháng7
Đội trưởng rượu ba kích thăm dò tình hình . Thật thà quá mình báo ngay em đã đến nhưng không quên đề phòng tung chiêu đánh lạc hướng em sẽ đánh từ hướng Tuần Châu. Nhưng thật ra Hiệp sẽ đánh từ hướng đối diện từ Bãi Cháy.

Kế hoạch bất thành tướng Mã Lương đã cảnh giác chốt chặn sẵn Trần Trung tại hướng này.

Thực sự lọt vào vào mê cung . Hiệp mang mồi rắc thính khắp nơi. Chấp nhận nhường trận chờ thời cơ.

Sự thực : Hiệp đã rơi vào bẫy khi Mã Lương đã họp báo trước. Phân tích kỹ thuật trước 24h. Đòn phủ đầu là màn chém gió làm mất tinh thần. Màn 2 hạ ngục.

Kết luận : nơi đây quá nguy hiểm ! cảnh báo tới các ae khác tới đây cần bất ngờ ko lộ bài nhé hihi

Cám ơn ae em Hà Khẩu. Rất vui hẹn gặp lại !

ruoubakich

Trung Tá
Thấy các bác ngồi uống bia mà mặt buồn quá
Báo cáo với bác , người thắng dễ quá thì không vui lắm , còn người thua buồn là phải , cứ vài tuần bia vào sẽ rôm rả ngay . Nghe nói ( lúc đó mình về rồi ) cuối buổi Hiệp nói : đánh uống bia thua nhưng đánh uốn rượu và ....... sẽ thắng .

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Báo cáo với bác , người thắng dễ quá thì không vui lắm , còn người thua buồn là phải , cứ vài tuần bia vào sẽ rôm rả ngay . Nghe nói ( lúc đó mình về rồi ) cuối buổi Hiệp nói : đánh uống bia thua nhưng đánh uốn rượu và ....... sẽ thắng .

Vấn đề em định viết tiếp nhưng em đã thông báo rồi là em xuống Hà Khẩu chỉ mang theo " thính" thôi lúc nào cá to to tý em mới mang " cần theo ! :p

Vui thật ! Đúng là Hà Khẩu là điểm đến xứng đáng với danh hiệu Kỳ quan thiên nhiên thứ 7 !

ruoubakich

Trung Tá
Chiều tối 13/08/2014 CLB Hà Khẩu được đón tiếp 1 cao thủ Lạng Sơn ( Kiên Ga ) và 2 trung thủ tới từ TP Hạ Long Hà chuội và Tuyên dặt dẹo . Sau các trận đấu căng thẳng với mệnh giá 50K mà phần thua chủ yếu khách nhường . Đến bàn bia , thịt chó , gà rang thì khách có vẻ áp đảo hơn . Sau đây là một số hình ảnh với các tên tuổi quen thuộc

Bình luận từ Facebook