Hội Viscaria

Trạng .... CÁ

Đại Tá
lẫn thứ 3 rắp tâm thử vis để coi tại sao hiện nay tuyệt đại bộ phận tụi trẻ cnt đều chơi vis, phải chăng vis + h3 có j đó đặc biệt?
các bác xài vis bơi cả vào đây nhá :)
Báo cáo Đại tá @bachikho

Tôi: @Trạng .... CÁ
Cấp bậc: Thượng tá
Vũ khí: 1. Đang chơi thường xuyên: VIS tem đồng không số

Vũ khí thực tế

2. Vũ khí backup: VIS tem đồng không số

3. Vũ khí để dành: VIS tem bạc seri N
4. Đạn dược: FH H3 NT orange 40 2.2 - BH Ten 64fx 1.9 JTTAA
5. Trang bị cá nhân khác: Bóng 40+ Cornilleau + Xushaofa

Báo cáo hết.

Last edited:

bachikho

Đại Tá
lần đầu thử vis thì được 1 buổi (đi mượn), chả nhớ seri j nữa nhưng cầm rất dễ chịu, cảm nhận: rất để đánh, kiểu j cũng vào nhưng bóng hiền lắm, cứ hều hều, mềm, xịt, rung
lần thứ 2 là của mình, ko nhớ seri, cầm rất khó chịu, phải mài bớt mang cá mới đỡ, thảm họa, mất nguyên mọi cú quả bên FH, cố gắng 1 tuần ko kham nổi đành cho đi ở, cảm giác như cầm khúc củi vậy
lần thứ 3 là con seri N nhưng chưa có dịp thủ, trước mắt thấy cầm dễ chịu y lẫn đầu, để qua tết dán h8 thử rồi có nhận xét sau vậy :)

Last edited:
Mình cũng đc dùng Vis khoảng 2 tháng, seri O , cảm nhận là kiểm soát tốt, thích nhất là bắn trái hay, giật bóng dễ vào bàn, moi móc tốt, chỉ mỗi cái ko quen chơi vợt nhẹ ( 88gr) nên phải chuyển sang zjk alc 92 gr( hàng xách tay nhật, vân vảy cá) cho đon uy lực hơn vis nhiều, mà vẫn giữ dc phom vợt như vis

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Rất mong 1 lần được chơi thử món kiếm đồng của Bác. .E chơi qua 3-4 cây bạc và đang chơi cây ưng nhất. .hy vọng là gần chuẩn; )
Chủ Nhật này anh em VIS tụ lại cái ở chỗ Trảm Phong nhỉ, anh @hungchalo cũng có cây VIS đẹp lắm, tem đồng không số luôn.
Hôm đó anh em ta chơi từ khoảng 4h đến 8h rồi ngồi tí gọi là Tất niên hội VIS Hà Nội vậy.
Chú thích luôn là chỉ ngồi vui thôi nhé, không chè chén say sưa vì em không uống được, và cũng không khoái uống lắm, chỉ thích đánh là chính thôi.
Gọi là hội nhưng chỉ cần thêm 1 - 2 bác nữa là xôm rồi, tất nhiên càng đông càng vui.

ngoclinhsport

Trung Uý
có tôi
vicarica seri N
FH ten 05 , BH ten 64
đánh tầu rất hiểm và hay, đối giập lợi thế
nhưng nhanh mệt , thiết tay , chân là bóng tụt ,
tóm lạilà thể lực đủ , kỹ thuật cơ bản tốt , thì đánh tầu hay

Trạng .... CÁ

Đại Tá
lẫn thứ 3 rắp tâm thử vis để coi tại sao hiện nay tuyệt đại bộ phận tụi trẻ cnt đều chơi vis, phải chăng vis + h3 có j đó đặc biệt?
các bác xài vis bơi cả vào đây nhá :)
Bác @bachikho chuyển tên thành VIS - THIÊN THẦN HAY QUỶ DỮ được không, em mắc bệnh nổ và hình thức, nếu không thích thì thôi ạ, tùy bác, em chỉ có tý nổ thôi.
Nếu chuyển bác nhớ đánh CHỮ HOA cho nó sang trọng tí nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình cũng đc dùng Vis khoảng 2 tháng, seri O , cảm nhận là kiểm soát tốt, thích nhất là bắn trái hay, giật bóng dễ vào bàn, moi móc tốt, chỉ mỗi cái ko quen chơi vợt nhẹ ( 88gr) nên phải chuyển sang zjk alc 92 gr( hàng xách tay nhật, vân vảy cá) cho đon uy lực hơn vis nhiều, mà vẫn giữ dc phom vợt như vis
Em đã từng chơi ZJK ALC ngay trước khi chơi VIS, và cảm thấy đúng như bác nói.
Tầm ngu ngu như em đánh ZJK ALC là hợp hơn, vì dễ đánh hơn, và cảm giác bóng tốt hơn, thêm nữa là ZJK ALC không hiểu sao nhưng cảm thấy nó thông minh một cách phổ thông hơn, điều chỉnh dễ hơn là VIS.
Em chơi VIS vì đua đòi thôi, nhưng vẫn sướng, vì cảm giác thì giống ZJK ALC nhưng cái mà không ai biết là sự tự ... sướng ngầm khi đánh VIS tem đồng không số. Biết là sĩ hão nhưng vẫn thích:p

QuangHung

Đại Tá
Em đã từng chơi ZJK ALC ngay trước khi chơi VIS, và cảm thấy đúng như bác nói.
Tầm ngu ngu như em đánh ZJK ALC là hợp hơn, vì dễ đánh hơn, và cảm giác bóng tốt hơn, thêm nữa là ZJK ALC không hiểu sao nhưng cảm thấy nó thông minh một cách phổ thông hơn, điều chỉnh dễ hơn là VIS.
Em chơi VIS vì đua đòi thôi, nhưng vẫn sướng, vì cảm giác thì giống ZJK ALC nhưng cái mà không ai biết là sự tự ... sướng ngầm khi đánh VIS tem đồng không số. Biết là sĩ hão nhưng vẫn thích:p
:D thật sự trình E gà nnhưng chơi VIS thi thoảng có quả tê tê nên muốn khám phá và cố gắng để có vài quả tê tê như vậy..!

phannguyen

Thượng Sỹ
Báo cáo Đại tá @bachikho

Tôi: @Trạng .... CÁ
Cấp bậc: Thượng tá
Vũ khí: 1. Đang chơi thường xuyên: VIS tem đồng không số
View attachment 39718
Vũ khí thực tế
View attachment 39723
2. Vũ khí backup: VIS tem đồng không số
View attachment 39719
3. Vũ khí để dành: VIS tem bạc seri N