CLB những người chơi Garaydia ZLC

xukaka

Đại Tá
Trong tuần này em Garay ZLC sẽ về với đội của mình thay thế em Sardius, chưa biết nên kết hợp mút như thế nào đây. Ten 80 chỗ mình không thấy chơi, chỉ có Ten 64, ten 05 thì nhiều.
...
Bạn làm combo FH Ten 05 và BH Ten 64 rất hay.

dinhban

Trung Uý
Trong tuần này em Garay ZLC sẽ về với đội của mình thay thế em Sardius, chưa biết nên kết hợp mút như thế nào đây. Ten 80 chỗ mình không thấy chơi, chỉ có Ten 64, ten 05 thì nhiêu.
Chuc mừng chúc mừng

tieuho_8x

Đại Tá
So với amu thì thế nào @tieuho_8x
Đánh vs bóng 40+ thì chắc cốt hơn,vào bóng chuẩn hơn. Đánh 40 hơi chán.
Dù sao e nó cũng đúng là phát triển từ Amul lên. Đầm hơn xíu,ksoat hơn xíu. Nhưng dày hơn nên vào bóng cảm giác k bằng Amul...
Còn nhiều điều để nói về con Gay này các bác ạ ^^

LamITO

Trung Uý
Dù sao e nó cũng đúng là phát triển từ Amul lên. Đầm hơn xíu,ksoat hơn xíu. Nhưng dày hơn nên vào bóng cảm giác k bằng Amul...
Còn nhiều điều để nói về con Gay này các bác ạ ^^
Ý bạn "dày hơn" ở đây là lớp gỗ ngoài ah? Vì tổng chiều dày cũng bằng Amul mà, mình đang chơi Sardius, có đánh thử Amul vài lần thôi, nhưng quyết định chọn em Gay này xem có thuần được ẻm ko :(

dinhban

Trung Uý
Còn nhiều điều để nói về con Gay này các bác ạ ^^[/QUÔTE]
Co nên sử dụng 2 em nó cùng kô @tieuho_8x

LamITO

Trung Uý

Sau khi tuột chân dài second-hand, hôm nay em quyết định đi mua kiếm new box luôn. Với mục tiêu đặt ra là kiếm nhẹ thì em Garay của em chắc là Garay nhẹ nhất diễn đàn hiện tại rùi hihi, sau khi vào 1 lớp keo cán + mang cá(Rất mỏng thôi để giữ em ấy luôn đẹp là chính vì em không cầm được cán có keo rất dính khó chịu) thì em nó là 82,7g; trước khi vào keo là 82,4g.
Anh @thichtrainghiem ơi, nay em có lương là em múc luôn, chậm 1 ngày mà đi toi gần 1 củ hihi :)

gachip

Đại Uý
cây này chơi gần giống sadius, cũng bung bung giống sar, vọt như sar, nói chung là 1 cây dễ đánh dễ làm quen, e chơi 1 time thấy chán quá vì đánh nhiều dòng amul và sar rồi nên chia tay e nó luôn :(

LamITO

Trung Uý
cây này chơi gần giống sadius, cũng bung bung giống sar, vọt như sar, nói chung là 1 cây dễ đánh dễ làm quen, e chơi 1 time thấy chán quá vì đánh nhiều dòng amul và sar rồi nên chia tay e nó luôn :(
Nhiều người review em nó kiểm soát tốt mà, bạn lại thấy "bung bung giống sar, vọt giống sar" sao?

Bình luận từ Facebook