CLB Cứu Hỏa CP-Kính mời CLB Trần Hưng ĐẠO HG giao lưu

Doxuan147

Trung Sỹ
Được sự thống nhất giữa hai cn , clb CỨU HỎA & clb TRẦN HƯNG ĐẠO.Tổ chức giao lưu,để các vđv có
điều kiện trao đổi kinh nghiệm và hoc hỏi lẫn nhau. clb CỨU HỎA, trân trọng kính mời clb TRẦN HƯNG ĐẠO
đến giao lưu. Thời gian 14h30 thứ bảy ngày 14 tháng 6 năm 2014,địa điểm tại clb CỨU HỎA.
CN Lê Hùng

Last edited:

ntbinhqn

Binh Nhì
Thay mặt ae CLB Trần Hưng Đạo trân trọng cám ơn lời mời của CLB Cứu Hỏa - CP. Hy vọng cuộc giao lưu giữa 2 CLB sẽ có nhiều trận đấu hay, kịch tính và ae 2 CLB giao lưu thật nhiệt tình, gắn kết!

Doxuan147

Trung Sỹ
Thay mặt ae CLB Trần Hưng Đạo trân trọng cám ơn lời mời của CLB Cứu Hỏa - CP. Hy vọng cuộc giao lưu giữa 2 CLB sẽ có nhiều trận đấu hay, kịch tính và ae 2 CLB giao lưu thật nhiệt tình, gắn kết!
Để buổi giao lưu có nhiều trận đấu hay, các bạn cho clb CỨU HỎA, được biết sớm danh sách vđv của clb TRẦN HƯNG ĐẠO,
tham gia giao lưu ngày hôm đó .CỨU HỎA sẽ bố trí các tay cơ cho phù hợp...Chờ đón các bạn./.
Thân : cn LÊ HÙNG

ntbinhqn

Binh Nhì
Để buổi giao lưu có nhiều trận đấu hay, các bạn cho clb CỨU HỎA, được biết sớm danh sách vđv của clb TRẦN HƯNG ĐẠO,
tham gia giao lưu ngày hôm đó .CỨU HỎA sẽ bố trí các tay cơ cho phù hợp...Chờ đón các bạn./.
Thân : cn LÊ HÙNG
Dự kiến đội hình CLB TRần Hưng Đạo tham gia giao lưu vs CLB Cứu hỏa:
Đội A: Vương (ngọc), Tuấn Anh, Bình, Tuấn, Lộc
Đội B: Kiên, Vương (hoạch), Hùng (Bsy)
Đội C: Long, Trường, Quảng, Thinh
Đội nữ: Uyên, Thuần

Các bác Cứu hỏa sắp xếp đánh 3 trận đồng đội, ngoài ra một số trận khác nhé!

huydas

Đại Tá
Dự kiến đội hình CLB TRần Hưng Đạo tham gia giao lưu vs CLB Cứu hỏa:
Đội A: Vương (ngọc), Tuấn Anh, Bình, Tuấn, Lộc
Đội B: Kiên, Vương (hoạch), Hùng (Bsy)
Đội C: Long, Trường, Quảng, Thinh
Đội nữ: Uyên, Thuần

Các bác Cứu hỏa sắp xếp đánh 3 trận đồng đội, ngoài ra một số trận khác nhé!

Đội hình mạnh thế anh Bình...? Bác định nhổ hết cỏ bên Cứu Hỏa hay sao? Hihi..

ntbinhqn

Binh Nhì
Đội hình mạnh thế anh Bình...? Bác định nhổ hết cỏ bên Cứu Hỏa hay sao? Hihi..
Giao lưu với đội hình mạnh như Cứu hỏa thì phải ra hết lực lượng rồi em ơi, không thì thua te tua ngay. Mà ra quân như thế chưa chắc thắng đc đâu, bên Cứu hỏa cũng có Thế Anh, Hồng, Thắng, Hùng Ka chứ có kém gì đâu em!!!
Trận này hơi bị kịch tính đấy.

Doxuan147

Trung Sỹ
Thắng thua không quan trọng ,trươc hết đã thấy clb TRẦN HƯNG ĐẠO ,thể hiện sự tôn trọng buổi giao lưu này.Hy vọng có nhiều
trận đấu hay và đầy kịch tính . clb CỨU HỎA chờ đón các bạn:);):p

huydas

Đại Tá
CLB ĐÃ CÓ THÔNG BÁO RÕ NGÀY GIỜ , BUỔI GIAO LƯU HÔM 14 - 6 - 2014. NHỚ VỀ KỊP THI ĐẤU, NỘI DUNG THI ĐẤU (HUY ĐÁNH
ĐỒNG ĐỘI B ĐẤY)...<><>

Bác ơi cháu phải về quê 2 ngày rồi..cháu xin lỗi mọi người....lần này lại thất hẹn rồi...có lỗi quá...hic

Doxuan147

Trung Sỹ
Những hình ảnh giao lưu giữa CLB Cứu Hỏa và CLB Trần Hưng Đạo ngày 14/06/2014.

Last edited:

ntbinhqn

Binh Nhì
Hoành tráng quá! Tiếc quá hôm đó e không được tham dự. Thay mặt ae CLB THĐ chân thành cám ơn CLB Cứu hỏa đã tiếp đón rất trọng thị, nhiệt thành. Hy vọng sẽ được tiếp CLB Cứu hỏa vào thời gian gần nhất tại sân nhà THĐ!

Doxuan147

Trung Sỹ
Còn nhiều hình ảnh trong buổi giao lưu, MÈO LƯỜI độc quyền về những clip.Đến ngày hôm nay (19-6) mà vẫn im ắng quá, ae xa gần vẫn chờ
MÈO...LƯỜI.)))))

Bình luận từ Facebook