CLB bóng bàn trường AMS mở cửa MIỄN PHÍ chiều thứ 7, chủ nhật

com1603

Thượng Tá
Hướng đến kỉ niệm 3 năm thành lập, CLB bóng bàn trường AMS quyết định sẽ có các hoạt động nhằm tri ân anh chị em đã nhiệt tình ủng hộ CLB trong thời gian vừa qua!

Một trong những hoạt động đó là 1 tin không thể vui hơn cho anh chị em đam mê trái bóng nhựa!

Trong khoảng thời gian 2 tháng bắt đầu từ thứ 7 12/7/2014, CLB sẽ MIỄN PHÍ tiền bàn cho tất cả anh chị em đến CLB chơi từ 3h chiều thứ 7 và chủ nhật hàng tuần!
Mong rằng anh chị em có một sân chơi thật vui vẻ và tiếp tục ủng hộ CLB hơn nữa!

Xin trân trọng cảm ơn!

PS: Địa chỉ CLB AMS: Số 1 Hoàng Minh Giám - Tầng 3 khu thể chất trường Hà Nội Amsterdam mới (bên trên bể bơi và CLB thể hình).

Last edited:

long thủ

Đại Tá
Sân ở đây trải thảm cao su rất ma sát, khoảng trái phải rộng còn khoảng lùi không quá rộng nhưng đủ đối giật và lốp. Tầng 1 còn có bể bơi, vừa đánh bóng vừa ngắm các em mặc bikini rất là bổ đó bác

com1603

Thượng Tá
Ơ ngon, cao thủ Longkom xem cuối tuần giao lưu tí nhỉ
Ơ quá ngon luôn, cao thủ Tàu đạo @trungsay qua cho anh em học hỏi tí nhé ;)

Đợt trước tôi qua mấy lần rồi mà chưa được giao lưu ở CLB. Đợt này sẽ cố gắng.
Nghe danh bác đã lâu mà mấy lần bác lên AMS em đều đón hụt, lần này hi vọng gặp được bác :D

chungna_dc

Binh Nhì
Hướng đến kỉ niệm 3 năm thành lập, CLB bóng bàn trường AMS quyết định sẽ có các hoạt động nhằm tri ân anh chị em đã nhiệt tình ủng hộ CLB trong thời gian vừa qua!

Một trong những hoạt động đó là 1 tin không thể vui hơn cho anh chị em đam mê trái bóng nhựa!

Trong khoảng thời gian 2 tháng bắt đầu từ thứ 7 12/7/2014, CLB sẽ MIỄN PHÍ tiền bàn cho tất cả anh chị em đến CLB chơi từ 3h chiều thứ 7 và chủ nhật hàng tuần!
Mong rằng anh chị em có một sân chơi thật vui vẻ và tiếp tục ủng hộ CLB hơn nữa!

Xin trân trọng cảm ơn!

PS: Địa chỉ CLB AMS: Số 1 Hoàng Minh Giám - Tầng 3 khu thể chất trường Hà Nội Amsterdam mới (bên trên bể bơi và CLB thể hình).

bác cho hỏi, em trình độ F muốn đăng ký chơi bóng ở CLB AMS thì có được không, cần những thủ tục gì?

com1603

Thượng Tá
Lệ phí tham gia thì thế nào bác, đóng theo tháng hay là theo buổi
Bác đóng kiểu nào cũng được nhé, theo buổi đang là 20.000/1 buổi, thứ 7, chủ nhật miễn phí!
Bác cứ lên chơi đi, nếu ok thì đóng theo tháng sẽ có ưu đãi.

docom

Trung Uý
chúc mừng clb, tôi mới tập, cuối tuần cũng ghé qua ủng hộ CLB.Có mem nào mới chơi chủ thớt giới thiệu để ae cùng tập.thanks

Bình luận từ Facebook