CLB bóng bàn Tiên Yên Quảng Ninh

nguyenminh

Đại Uý
TÍN HIỆU VUI TỪ LD BB QUẢNG NINH
Kể từ ngày Quảng Ninh thành lập LDBB cho đến nay đã mấy năm rồi có danh nhưng K có thực . nay mới kiện toàn lại tổ chức vào ngày thứ 7 07/1/2017 tại Hạ Long hy vọng sẽ là tín hiệu vui cho bóng bàn QN .

bebenewgy

Trung Sỹ
LỜI CÁM ƠN
Minh Tiên Yên xin trân thành cám ơn các CLB bóng bàn Hà Khẩu .Hoành Bồ . CLB Cứu Hỏa . CLB trung tâm Cẩm Phả . CLB Công Anh Lạng Sơn . CLB ga . CLB Công an Lạng Sơn . CLB bóng bàn Móng Cái .đã đến chia vui và mừng hạnh phúc cho con trai Minh trong ngày vui . trong lúc bộn bề công việc có gì sơ suất mong mọi người thông cảm . mọi công việc giao lưu và tiếp khách của CLB đã trở lại bình thường kính mong các CLB trong và ngoài Tỉnh tiếp tục đến với Tiên Yên và ngược lại . Chào trân trọng
xin chúc mừng nha Minh

nguyenminh

Đại Uý
GỬI BEBENEUGY
Xin cám ơn bạn đã có lời chúc mừng . nhưng Minh chưa hiểu là chúc gì . chúc trên diễn đàn được lên chức đại úy hay chúc cho cơ hội của bóng bàn QN trước kỳ vọng 2017 . nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã quan tâm và chia sẻ vào trang mạng bọn mình. tiếc rằng cho đến bây giờ Minh chưa được biết tên thật của bạn. Minh chỉ mong mọi người luôn dành cho trang diễn đàn này được mọi người quan tâm như những ngày xưa . đúng là lớp già bọn mình luôn bảo thủ khi đã quen đã biết thì muốn giữ và xử dụng nó .và thấy nó có nhiều ưu việt . chào bạn và mong có dịp được tiếp bạn tại Tiên Yên .Chào

nguyenminh

Đại Uý
NHỮNG TÍN HIỆU VUI TỪ BÓNG BÀN QUẢNG NINH
Vạy là sau gần 10 năm thành lập liên đoàn bóng bàn QN .nay mới có dịp kiện toàn lại tổ chức. có cuộc họp sơ bộ để chuẩn bị cho đại hội nhiệm kỳ tới .trong cuộc họp sơ bộ có khá đông đủ các CLB đại diện cho các vùng miền trong tỉnh . nhiều ý kiến đóng góp cho ban lãnh đạo lâm thời để ghi nhận và tiếp thu cho nhiệm kỳ tới hoạt động có hiệu quả hơn .đó là tín hiệu đáng mừng .hy vọng sau đại hội đợt này sẽ K như khóa cũ có và k bao giờ hoạt động .Chúc và mong đại hội đợt này sẽ bầu được người có TÂM và có TẦM để xây dựng bóng bàn QN ngày càng phát triển.để cho những người cầm vợt QN có được san chơi theo đúng nghĩa của nó .Chào và hy vọng

nguyenminh

Đại Uý
CHÀO NĂM MỚI 2017
Xin chào Anh Chị Em bóng bàn . thay mặt anh em CLB bóng bàn Tiên Yên gửi lời chào năm mới 2017 chúc mọi người vui khỏe và đánh ngày càng tiến bộ chúc cho tình cảm của những người cùng có niềm đam mê bộ môn này ngày càng gắn két thường xuyên thăm hỏi nhau để chia sẻ những đường cơ đẹp Tiên Yên cánh cửa CLB sẽ chính thức mở trở lại từ sau ngày 16 tháng riêng âm lịch. kính mong các CLB hãy đến thăm CLB chúng tôi .Chào năm mới

nguyenminh

Đại Uý
MỜI KHAI XUÂN 2017
CLB bóng bàn Tiên Yên QN . sau thời gian dài nghỉ tết và chơi tết .nay đã trở lại sinh hoạt bình thường và như đã hứa mời một CLB dến sông nhà .Vậy như đã thỏa thuận CLB Tiên Yên sẽ mời CLB mới của Việt . Vương . Phỏm ... đến sông đất thời gian từ ngày 18 đến 24 âm lịch tháng này .Rất mong mọi người quan tâm và đến khai xuân cùng 2 CLB cho thêm phần vui vẻ chào thân ái

nguyenminh

Đại Uý
THÔNG TIN GIAO LƯU KHAI XUÂN 2017
Đúng thứ 6 ngày 17/2 tức ngày 21 tết CLB bóng bàn Hạ Long của Việt . Vương .Phỏm và các anh em trong CLB Hạ Long sẽ đến CLB bóng bàn Tiên Yên khai xuân .một tín hiệu tốt cho khởi đầu một năm mới cho bóng bàn Tiên Yên . hy vọng đây là đội mạnh nhất để Tiên Yên học tập để có thêm động lực mới Vậy kính mong những ai quan tâm bóng bàn hãy đến khai xuân cùng 2 CLB cho phần vui vẻ . chào

hungvotdoc

Thượng Tá
CHÀO NĂM MỚI 2017
Xin chào Anh Chị Em bóng bàn . thay mặt anh em CLB bóng bàn Tiên Yên gửi lời chào năm mới 2017 chúc mọi người vui khỏe và đánh ngày càng tiến bộ chúc cho tình cảm của những người cùng có niềm đam mê bộ môn này ngày càng gắn két thường xuyên thăm hỏi nhau để chia sẻ những đường cơ đẹp Tiên Yên cánh cửa CLB sẽ chính thức mở trở lại từ sau ngày 16 tháng riêng âm lịch. kính mong các CLB hãy đến thăm CLB chúng tôi .Chào năm mới
Nhân dịp đầu xuân Đinh Dậu, chúc CLB "vợt dọc" Tiên Yên gặt hái được nhiều thành công trong tập luyện, giao lưu và thi đấu. Chúc riêng bác vợt dọc chủ nhiệm CLB ngày càng " cay" hơn! ( " cay" ở đây là cay gừng bác nhé!)

nguyenminh

Đại Uý
GƯI HUNGVOTDOC
Cám ơn lời chúc mừng của Hùng . rất mong có dịp được tiếp bạn để cùng nhau thử tài cao thấp và nét đẹp riêng của vợt dọc . tiếc rằng mạng đợt này tậm tịt quá mãi hôm nay mới vào được nên trả lời bạn chậm thông cảm nhé . Minh rất mong diễn đàn này luôn được nhiều người chia sẻ và quan tâm chào

nguyenminh

Đại Uý
GỬI Bebenewgy
CLB bọn mình ngay tại trung tâm thị trấn nằm ở phía bờ sông cạnh bưu điện cũ nếu có điều kiện bạn ghé qua cứ điện cho tôi theo số máy 0986919886 sẽ có người đón và hướng dẫn vạy nhé có điều kiện thì thông tin trước chào và mong được gặp

nguyenminh

Đại Uý
THÔNG TIN GIAO LƯU BÓNG BÀN VỚI HẠ LONG
Đúng lịch hẹn chiều thứ 6 ngày 17/2 CLB Hạ Long gồm Vương . Việt. Luật .Quang ...đến CLB Tiên Yên khai xuân sau màn chào hỏi và tặng cờ lưu niệm các trận đấu được thi đấu trên 3 bàn . để tang tính hấp dẫn và có trách nhiệm đối với Vương khi gặp Tiên Yên phải thắng tuyệt đối 3/0 thì sẽ nhận được lì xì là 50 nghìn ngay sau mỗi trận đấu còn nếu thua 1 trận trở lên thì Vương mất lại 50 nghìn đánh bằng phân không cháp . kết quả Vương được 2 thua 2 còn lại cá c trận khác đánh cũng ngang ngửa vui là chính . trận then chốt có lẽ là trận Minh với Việt ngân hàng khi đã gặp nhau trước đó 2 lần ở 2 giải tỉ số là môĩ người đều có một trận thắng nên trận này tạm gọi là chung kết kết quả Minh thắng Việt 3/1 sau giao lưu là bữa cơm thân mật và cùng nhau chém gió và hẹn ngày tái ngộ.

nguyenminh

Đại Uý
GỬI CÁC PHAN HÂM MỘ BÓNG BÀN TIÊN YÊN
Đúng ngày thứ 7 mùng 4/3 CLB bóng bàn Tiên Yên sẽ đến Bắc Ninh giao lưu bóng bàn .hy vọng chuyến đi thành công tốt đẹp vì 2 CLB quá hiểu nhau và thường xuyên giao lưu với nhau. kết quả và hình ảnh giao lưu Minh sẽ cố gắng đưa lên để mọi người cùng chia sẻ chào và đợi

nguyenminh

Đại Uý
XUẤT HÀNH ĐẦU NĂM 2017
Theo đúng phong tục của người miền đông . ăn tết phải hết tháng riêng . chính vì thế CLB Tiên Yên chọn ngày xuất hành khai xuân muộn hơn các CLB khác . Hy vọng một năm mới sẽ tràn đầy niềm vui. các CLB đến với Tiên Yên ngày càng nhiều . Tiên Yên năm nay cũng sẽ đi được nhiều nơi hơn và có thêm nhiều CLB mới được kết nối với Tiên Yên.đó là tâm nguyện của những người thích giao lưu và kết nối .Hy vọng diễn đàn này luôn được đông đảo người quan tâm và chia sẻ như những ngày nào từng được mọi người tin yêu. diễn đàn là nơi dành riêng cho những người quan tâm và yêu thích bộ môn bóng bàn. nên mọi người đừng bỏ rơi diễn đàn nhé chaò thân ái

nguyenminh

Đại Uý
THÔNG TIN KẾT QUẢ GIAO LƯU BÓNG BÀN
Đúng theo lịch hẹn 14 giờ ngày 04/3 CLB bóng bàn Tiên Yên có mặt tại Bắc Ninh trong thành phần gồm có .Minh . Hòa . Hùng .Tuấn và khách mời Vương CLB Hạ Long đi cùng .để so tài với những tay vợt hàng đầu của Bắc Ninh .gồm Thưởng .Đức . Quang. Sơn ...kết quả Vương đánh với Thưởng. Vương cháp 202 và chấp Đức 3 bóng kết quả Vương thắng cả 2 trận . còn Minh thắng Thưởng với tỉ số 3/2 Minh thua Đức 2/3 thắng Quang 3/1 thắng Đóa 3/0 còn lại Hùng . Hòa . Tuấn đánh giao lưu nhóm dưới tỷ số 50/50 sau giao lưu là bữa cơm thân mật hẹn ngày tái ngộ Sau khi chia tay Bắc Ninh CLB Tiên Yên lại trở về Hạ Long giao lưu với CLB Hạ Long kết quả Minh sẽ thông tín sau

nguyenminh

Đại Uý
NHẬT KÝ NGÀY 05/3 TẠI HẠ LONG
Sau giao lưu Bắc Ninh. sang hôm sau CLB Tiên Yên về Hạ Long để giao lưu với CLB Hạ Long.đúng 15h30 sau màn chào hỏi và trao cờ và ảnh lưu niệm các trận giao lưu được diễn ra mở đầu là Minh gặp Hà hay còn gọi là Tây và Minh thắng với tỷ số 3/2 Hòa gặp thầy Phong.Hòa thắng 3/2 Hùng gặp Hiếu kết quả 3/1 Tuấn thua luôn trận đầu vòng 2 Minh gặp Nam tài chính Minh thua 2/3 sau trận đánh với Nam. Minh còn đánh với Cường . Giang . và thầy Phong kết quả Minh thắng 2 và thua Giang .nói chung các trận đấu diễn ra nhiều kịch tính hấp dẫn . khi một số người lần đầu được xem Tiên Yên đánh . tiếc rằng hôm trước tại Bắc Ninh đã lấy đi quá nhiều sức của Tiên Yên. xin đành xin lỗi vàhẹn lại Hạ Long vào dịp sau mọi hình ảnh Minh cố gắng đưa lên cùng mọi người chia sẻ

NHẬT KÝ NGÀY 05/3 TẠI HẠ LONG
Sau giao lưu Bắc Ninh. sang hôm sau CLB Tiên Yên về Hạ Long để giao lưu với CLB Hạ Long.đúng 15h30 sau màn chào hỏi và trao cờ và ảnh lưu niệm các trận giao lưu được diễn ra mở đầu là Minh gặp Hà hay còn gọi là Tây và Minh thắng với tỷ số 3/2 Hòa gặp thầy Phong.Hòa thắng 3/2 Hùng gặp Hiếu kết quả 3/1 Tuấn thua luôn trận đầu vòng 2 Minh gặp Nam tài chính Minh thua 2/3 sau trận đánh với Nam. Minh còn đánh với Cường . Giang . và thầy Phong kết quả Minh thắng 2 và thua Giang .nói chung các trận đấu diễn ra nhiều kịch tính hấp dẫn . khi một số người lần đầu được xem Tiên Yên đánh . tiếc rằng hôm trước tại Bắc Ninh đã lấy đi quá nhiều sức của Tiên Yên. xin đành xin lỗi vàhẹn lại Hạ Long vào dịp sau mọi hình ảnh Minh cố gắng đưa lên cùng mọi người chia sẻ
chào anh Minh . đã lâu ko gặp , ra giêng thấy ae bb quê mình sôi động quá . chúc sức anh và ae bb tiên yên 2017 thành công

nguyenminh

Đại Uý
GỬI MINH THÀNH TÔ
Cám ơn bạn đã quan tâm đến CLB Tiên Yên có điều kiện mời bạn cùng anh em trong CLB đến chơi và giao lưu với bọn mình nếu có thể bạn cho mình xin số điện thoại.
Chào thân ái !!!!!!

GỬI MINH THÀNH TÔ
Cám ơn bạn đã quan tâm đến CLB Tiên Yên có điều kiện mời bạn cùng anh em trong CLB đến chơi và giao lưu với bọn mình nếu có thể bạn cho mình xin số điện thoại.
Chào thân ái !!!!!!
em là Thành ở quảng ngãi . nick cũ bị mất nay em đổi nick mới

nguyenminh

Đại Uý
CHÀO ANH EM BÓNG BÀN
Vậy là gần đúng 1 tháng không vào mạng vì lý do nghỉ phép năm . nay đã đi làm trở lại vào mạng nhưng thấy ít người quan tâm quá .trong thời gian qua bọn mình đi đánh ở Lạng Sơn ở CLB Công Anh sau đó lại tiếp lại Lạng Sơn tại Tiên Yên .hy vọng thời gian tới tôi sẽ quan tâm hơn trên diễn đàn để chém gió .chúc mọi người luôn khỏe và dẻo tay cơ vậy nhé chào và hẹn gặp lại

Bình luận từ Facebook