CLB Bóng bàn Thôn Viên- Cổ Nhuế

TrungcanCH

Trung Uý
lặn thì e chịu thua a trung rồi. hi
Lặn, nổi gì??? Tối hôm Thứ 6 tuần trước. Trung cận, Giang, Quyền, Dũng lớp trưởng vào thịt Cường cận rồi làm mấy món: luộc, hấp, Xào ... Nhân ngày sinh nhật anh Cuong_ars. hôm ấy anh Tuấn nộp trăm bia, cùng những người khác như Thành từ sơn, Chú Thịnh, Dũng Bs.... heheeeeee

phantom duc

Trung Sỹ
Lặn, nổi gì??? Tối hôm Thứ 6 tuần trước. Trung cận, Giang, Quyền, Dũng lớp trưởng vào thịt Cường cận rồi làm mấy món: luộc, hấp, Xào ... Nhân ngày sinh nhật anh Cuong_ars. hôm ấy anh Tuấn nộp trăm bia, cùng những người khác như Thành từ sơn, Chú Thịnh, Dũng Bs.... heheeeeee
a trung cận chỉ bắt nạt được mỗi a cường thôi. ngoài ra toàn thợ lặn thôi. hihi

truongpc

Trung Uý
Ai đã từng đặt chân tới đất Cổ Nhuế đều cảm nhận được sự đam mê môn pingpong nơi đây. Đã có CLB thôn Đống, thôn Hoàng lại có thôn Viên... CLB Thôn Viên đã thành lập từ lâu và các thành viên nơi đây tuy không ồn ào nhưng mến khách.
Toạ lạc trên tầng 2 của Nhà văn hoá thôn Viên và có 2 bàn bóng. Chủ nhiệm CLB là chú Hạp, phó chủ nhiệm là chú Cầu, giám đốc kỹ thuật có đ/c Vinh tay trái, ngoài ra còn có rất nhiều các giơ bóng độc và lạ như chú Thịnh, chú Lựu, cô Nga, anh Dũng bsỹ, Sơn (trước đây là thành viên của đội T&T)... Thời gian mở cửa từ 17h30 đến...khi nào mệt thì thôi.hihi.
Thành viên sinh hoạt CLB rất đông nhưng thành viên tham gia diễn đàn chưa tương xứng. :D. Đề nghị anh em CLB đăng ký tham gia diễn đàn để giao lưu, học hỏi và ... chém gió nhé.BiaBiaBia
Xin chào anh em thành viên CLB thôn Viên. Tôi xin hỏi clb mình có gần DH Mỏ không ah. Tôi trình gà, muốn được đến clb mình học tập, do tôi đang có công trình gần đó. Rất mong các bác chỉ bảo và nếu có thể gửi bản đồ google map vào zalo. Tôi tên Trường 0989564 năm tám ba.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Xin chào anh em thành viên CLB thôn Viên. Tôi xin hỏi clb mình có gần DH Mỏ không ah. Tôi trình gà, muốn được đến clb mình học tập, do tôi đang có công trình gần đó. Rất mong các bác chỉ bảo và nếu có thể gửi bản đồ google map vào zalo. Tôi tên Trường 0989564 năm tám ba.

Bạn hỏi CLB thôn Hoàng (phường Cổ Nhuế 1) - trên đường Trần Cung, cách BV E gần 1km, nằm sát chùa Hoàng nhé.

Bình luận từ Facebook