clb bóng bàn thái giang

quỷ kiếm sầu

Binh Nhất
Ngày 28/8 mặc dù thời tiết mưa gió.nhưng clb T&T vẫn nhiệt tình về.1 ngày về giao lưu,mặc dù clb bog bàn thái giang thua nhieu hơn thắng,nhưng đã học được 1 bài học bổ ích.

Cold

Binh Nhất
Xin chúc mừng clb Thái Giang đã có 1 buổi giao lưu thành công. chúc phong trào ngày càng đi lên.

Cuongngoquyen

Trung Uý
Chúc clb thái giang ngày càng phát triển, các chú các bác và các ae ngày một lên bóng. Hy vọng có ngày gần nhất được về để giao lưu cùng mọi người

nhuan-anti

Trung Sỹ
Oh thế à, rất tiếc mình không biết có lẽ do thường chỉ về nhà có một ,hai ngày lại đi, không biết CLB BB Thái phúc đạt ở đâu nhỉ? Mong là sẽ có dịp về quê giao lưu với Thái giang, Thái phúc

tipphono8x

Trung Uý
Mong bác về thì cũng ghé qua Đông Xuân làm vài trận cho a e được giao lưu ạ. Thân!
Đông Xuân mình đến chơi 1 lần nhưng là lần đánh giải các CLB, đánh đơn ko thua trận nào cũng không được vào vòng trong :(
Nhìn avatar cậu Linh thì phải, đã có lần về Quỳnh Phụ giao lưu rồi. Hẹn gặp lại đợt gần nhất. :)

Cold

Binh Nhất
trí nhớ cậu tốt thật đa
Đông Xuân mình đến chơi 1 lần nhưng là lần đánh giải các CLB, đánh đơn ko thua trận nào cũng không được vào vòng trong :(
Nhìn avatar cậu Linh thì phải, đã có lần về Quỳnh Phụ giao lưu rồi. Hẹn gặp lại đợt gần nhất. :)
Cậu là Quỳnh phải ko? cho hỏi a Cường mất rồi à?

tipphono8x

Trung Uý
trí nhớ cậu tốt thật đa

Cậu là Quỳnh phải ko? cho hỏi a Cường mất rồi à?
Uhm. Mình Quỳnh, a Cường là bên Ninh Giang hay sang Quỳnh Phụ chơi. Lần trước nghe tin ung thư nhưng nếu mà mất thì chắc mới, mình chưa nhận được tin. :(

Bình luận từ Facebook