Chương trình dạy bóng bàn theo lớp tại clb DH

shinichi_86

Trung Uý
Kế hoạch dạy bóng bàn theo lớp!
Để đáp ứng được một phần lớn các học viên muốn tham gia tập luyện theo lớp, để có môi trường giao lưu và học hỏi lẫn nhau tạo nên niềm hứng khơi trong khi tập. Chúng tôi quyết định thành lập các lớp học bóng bàn cho tất cả các lứa tuổi
Bắt đầu từ 9/3 clb duy hưng tổ chức các lớp bóng bàn Cụ thể:
Thời gian: từ thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần
Lớp buổi sáng: từ 8h30 – 11h
Lớp buổi chiều : từ 5h đến 7h 30p
Số lượng học viên của một lớp: tối đa là 5 học viên
Riêng buổi chiều sẽ chia ra làm hai lớp, một lớp cơ bản và một lớp nâng cao. (tùy theo trình độ mà HLV đánh giá, chúng tôi sẽ xếp hv vào lớp cơ bản hoặc nâng cao)
Phí tập luyện: 1,5 triệu/ 1 tháng ( tuần tập 5 buổi)
Một tháng một lần clb sẽ tổ chức thi đấu vòng tròn cho các học viên nâng cao.

ldcuong

Binh Nhì
Bạn ơi hè năm nay có định mở lớp cho các cháu độ tuổi 7 - 10 không? Mình muốn cho con trai 7 tuổi đi học vào mùa hè này, lớp có vài cháu thì tốt quá.

ldcuong

Binh Nhì
khi nào có lịch thì thông báo lên đây để anh biết nhé em. Mùa hè thì các cháu phần lớn thời gian là nghỉ hè nên chắc cũng dễ xếp lịch thôi

shinichi_86

Trung Uý
khi nào có lịch thì thông báo lên đây để anh biết nhé em. Mùa hè thì các cháu phần lớn thời gian là nghỉ hè nên chắc cũng dễ xếp lịch thôi
Có lớp thứ 7 chủ nhật rồi anh nhé! để lại cho em sdt để bên em dễ liên lạc :D

shinichi_86

Trung Uý
Bạn ơi hè năm nay có định mở lớp cho các cháu độ tuổi 7 - 10 không? Mình muốn cho con trai 7 tuổi đi học vào mùa hè này, lớp có vài cháu thì tốt quá.
Bên em đang có chương trình rất hay cho các cháu trong độ tuổi từ 7 đến 13, anh cho sdt lại để em dễ liên lạc anh nhé!

Bình luận từ Facebook