Chúc mừng sinh nhật

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
- Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt, đủ đặc biệt để Nguyễn Khánh Hoàng (Đội trưởng CLB HD - CTN 1) có thể chia sẻ niềm vui của mình với tất cả mọi người và đủ đặc biệt để mọi người muốn gửi tới Nguyễn Khánh Hoàng những lời chúc tốt đẹp nhất.
Thay mặt BTC Hải Dương Premiership 2012 CHÚC MỪNG SINH NHẬT Nguyễn Khánh Hoàng.

Trân trọng

Lê Quang Vinh

Ban Quản Trị

Super Moderators
Thay mặt BQT diễn đàn bongban.org gửi tới bạn Nguyễn Khánh Hoàng lời chúc sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt. Chúc bạn luôn luôn có sức khoẻ thật tốt để cháy mãi với niềm đam mê trái banh nhựa này.

BQT

tung(momnhom)

Trung Sỹ
Chúc mừng sinh nhật anh Hoàng chúc anh luôn mạnh khỏe và là người lãnh đạo sáng suốt của đội Cung 1. Em thấy có món quà này hay hay tặng anh mong anh ko cười. Nhưng nhó bóc quà đừng cho chi e nhìn thấy nhé

Last edited:

Buinam6

Binh Nhì
Anh không biết em là ai cả, nhưng ngày tháng sinh đủ để em là người đặc biệt trong diễn đàn như Vinhsu_HD đã nói. Anh chúc mừng em, chúc em thành đạt trong sự nghiệp, hạnh phúc trong cuộc sống và đam mê cùng trái bóng.

tranthelong

Super Moderators
Chúc mừng sinh nhật Đội trưởng CLB HD-CTN1 Hoàng "Bigbell_HD"!
Chúc anh luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và cùng với HD-CTN 1 gặt hái được nhiều thành công ở mùa giải Hải Dương Pre 2012.
BiaBiaBia

Bigbell_HD

Binh Nhì
Chúc mừng sinh nhật đội trưởng CLB HD. CTN2 chúc đội trưởng thêm 1tuoi mới vs thành công mới trong mọi linh. Vực nhất là giải Premeship lượt về này

Ban Quản Trị

Super Moderators
Nhân dịp sinh nhật thành viên: vinhsu_HD.
Thay mặt BQT diễn đàn bongban.org gửi tới đ/c những lời chúc tốt đẹp nhất, chúc đ/c thành đạt, hạnh phúc và luôn có một sức khỏe tốt để cống hiến cho Bóng bàn nói riêng và Thể thao nói chung.

BQT

Seu

Trung Sỹ
Mặc dù chưa biết anh nhưng đều là con em bóng bàn HD chúc mừng sn a. Hẹn ngày giao lưu và hội ngộ

tranthelong

Super Moderators
Ủa, hôm nay sinh nhật anh Vinh "vinhsu_HD", BQT mà không thông báo thì có ai biết được chứ.hihi
Chúc mừng sinh nhật anh, chúc anh luôn vui khỏe, hạnh phúc, thành công.
Biết anh cùng với BTC Hải Dương Pre 2012 đã rất tâm huyết, bỏ nhiều công sức lớn lao để tạo lên một sân chơi cho bóng bàn nghiệp dư Hải Dương. Rất cám ơn anh và mong anh có nhiều đóng góp hơn nữa vì sự phát triển của nền bóng bàn tỉnh nhà nói riêng và cả nước nói chung. Chúc cho Hải Dương Pre 2012 thành công rực rỡ và bóng bàn Hải Dương ngày càng phát triển lớn mạnh, xứng đáng là cái nôi bóng bàn của cả nước.
Một lần nữa xin gửi tới anh và gia đình những lời chúc tốt đẹp nhất!

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Nhân dịp sinh nhật thành viên: vinhsu_HD.
Thay mặt BQT diễn đàn bongban.org gửi tới đ/c những lời chúc tốt đẹp nhất, chúc đ/c thành đạt, hạnh phúc và luôn có một sức khỏe tốt để cống hiến cho Bóng bàn nói riêng và Thể thao nói chung.

Cảm ơn BQT đã quan tâm và động viên em. Một việc làm rất nhỏ nhưng cũng đủ làm cho em ấm lòng và đó cũng là điều mà em phải cố gắng hơn nữa để xây dựng ngôi nhà chung bongban.org ngày càng lớn mạnh.

Mặc dù chưa biết anh nhưng đều là con em bóng bàn HD chúc mừng sn a. Hẹn ngày giao lưu và hội ngộ

Cảm ơn Hưng nhiều nhé. Anh em mình đã biết nhau rồi mà, chẳng qua nick trên diễn đàn này thì có khi không biết là ai thôi. Anh là người đã đặt em một cái quạt gió của em Sony Vaio mà em cầm về đưa cho anh ở Nhà thi đấu Đa năng Cung thiếu nhi đó em. Em nhớ chưa?

Ủa, hôm nay sinh nhật anh Vinh "vinhsu_HD", BQT mà không thông báo thì có ai biết được chứ.hihi
Chúc mừng sinh nhật anh, chúc anh luôn vui khỏe, hạnh phúc, thành công.
Biết anh cùng với BTC Hải Dương Pre 2012 đã rất tâm huyết, bỏ nhiều công sức lớn lao để tạo lên một sân chơi cho bóng bàn nghiệp dư Hải Dương. Rất cám ơn anh và mong anh có nhiều đóng góp hơn nữa vì sự phát triển của nền bóng bàn tỉnh nhà nói riêng và cả nước nói chung. Chúc cho Hải Dương Pre 2012 thành công rực rỡ và bóng bàn Hải Dương ngày càng phát triển lớn mạnh, xứng đáng là cái nôi bóng bàn của cả nước.
Một lần nữa xin gửi tới anh và gia đình những lời chúc tốt đẹp nhất!

Cảm ơn Long nhiều nhé. Anh sẽ cố gắng hết mình cùng anh em Hải Dương tổ chức giải Hải Dương Pre 2012 thành công và hy vọng sẽ tổ chức được nhiều giải như vậy để có sân chơi cho anh em đam mê môn Bóng bàn này.

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Thay mặt anh em CLB HD-CTN, Chúc mừng sinh nhật anh Vinh, cảm ơn anh rất nhiều vì những đóng góp không ngừng nghỉ cho bóng bàn Hải Dương nói chung và cho bóng bàn nghiệp dư tụi em nói riêng. Chúc anh luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành đạt.

Seu

Trung Sỹ
Ah, em nhớ rồi, hóa ra nick name này của anh. Chúc anh sinh nhật nhé, chúc anh cùng AE Hải Dương xây dựng phong trào bóng bàn HD ngày càng mạnh hơn nữa

Hungtq

Administrator
Muộn còn hơn không: chúc mừng SN chú Vinh (b)
Có tí trách nhiệm khoác lên vai chú đây, vào đăng ký chi tiết nhé

Hungtq tiến cử vinhsu_HD là Mod của các box: Hải Dương; HẢI DƯƠNG PREMIERSHIP; Bóng bàn trong nước
Hiện tại vinhsu_HD - Phó trưởng ban thường trực giải HAIDUONG PPREMIERSHIP là người có tâm và rất nhiệt tình với phong trào bóng bàn; là HLV tại Trung tâm bóng bàn tỉnh Hải Dươngnên có nhiều điều kiện đưa thông tin về các giải bóng bàn trong nước lên diễn đàn phục vụ các thành viên

http://bongban.org/forum/showthread.php/6035-Thông-báo-tuyển-Mod-quản-lý-diễn-đàn?p=61243#post61243

Đề nghị toàn thể ACE ủng hộ Vinh làm Mod của các box mà Hungtq đề nghị nào

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Muộn còn hơn không: chúc mừng SN chú Vinh (b)
Có tí trách nhiệm khoác lên vai chú đây, vào đăng ký chi tiết nhé

http://bongban.org/forum/showthread.php/6035-Thông-báo-tuyển-Mod-quản-lý-diễn-đàn?p=61243#post61243

Đề nghị toàn thể ACE ủng hộ Vinh làm Mod của các box mà Hungtq đề nghị nào

Cảm ơn bác Hungtq rất nhiều.
Còn việc bác giới thiệu em làm Mod của box Hải Dương cũng như box HAI DUONG PREMIERSHIP thì em chỉ sợ mình không có nhiều thời gian để chăm chút cho các box này được thôi. Mà việc này em nghĩ bác làm sẽ phù hợp hơn bác Hungtq ạ.

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Chúc mừng sinh nhật binhchuyengietsao_HD (đội trưởng HD - CTN 3).
Chúc em mạnh khỏe, thành đạt, hạnh phúc và luôn cháy hết mình với phong trào Bóng bàn của Hải Dương nói riêng và của Việt Nam nói chung.

Bình luận từ Facebook