Chúc mừng MOD Hiệp Bắc Ninh

Drhongson

Đại Tá
Công trình MÁY BẮN BÓNG của MOD Hiệp vừa đoạt GIẢI NHẤT CHƯƠNG TRÌNH NHÀ SÁNG CHẾ
trên VTV . CHÚC MỪNG MOD HIỆP .
Trong chương trình này còn có sự phối kết hợp nhịp nhàng của BÀN BÓNG BÀN LEOVIZ của HỎA CHÂU nữa , Xin CHÚC MỪNG HỎA CHÂU .

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bác Sơn nhanh tay hơn em ! ở trường quay mệt quá hôm nay định vào khoe một tý mà Bác đã chúc mừng em rồi ! Cám ơn và chia vui cùng anh em Diễn đàn.

Bật mí : Trong chương trình lên sóng sẽ có đoạn Hiệp hát một bài hát về bóng bàn do Hiệp chế lời ! hehehhee
Dự kiến của đài truyền hình Việt Nam là sẽ lên sóng vào khoảng cuối tháng 5, đầu tháng 6. Sau đó tổ chức bình chọn sản phẩm được khán giả yêu thích nhất ( Cái này Hiệp mong anh em bớt chút Time, Money nho nhỏ ủng hộ nhé -- Cám ơn trước ). Cuối hôi đồng giám khảo gồm các chuyên gia sẽ chọn ra 5 trong số các sản đoạt giải Nhất để vào chung kết năm .

Giải nhất Hiệp nhận được sau khi vươt qua khá nhiều sáng chế khác là : CUP, kỷ niệm chương, quà tặng và phần thuwowgnr tiền mặt là 20tr đồng ! Xin chia vui cùng anh em Bóng bàn cả nước . Cám ơn các bạn đã ủng hộ và động viên sáng chế của Hiệp rất nhiều ! Cám ơn !

Hình ảnh đoạt giải : Máy bắn bóng bàn dùng cho tập luyện.

( Do chương trình chưa lên sóng nên các hình ảnh liên quan đến cuộc thi Hiệp chưa được pót lên. Theo cảm nhận các cảnh quay được quay HD, giàn dựng rất công phu )

Bình luận từ Facebook