Chảo lửa T&F

friendship

Binh Nhất
Theo BBC Daily Report thì hàng ngày tại CLB này luôn có các trận độ bia chảy thành sông. Vậy mà vào DĐ thì ko thấy thông tin gì. Hôm vừa rồi mon men ra clb thấy các cao thủ quần hùng tụ tập đông như hội; toàn hàng ngon! mời các bác chọn ạ:zingme65:.

Drhongson

Đại Tá
Lâu quá mới thấy ngài chủ hãng tàu xuất hiện . hì .
Uả , sao anh thấy hảo thủ tay trái trong hình giống Phát Lucky quá vậy Huấn ?

friendship

Binh Nhất
Lâu quá mới thấy ngài chủ hãng tàu xuất hiện . hì .
Uả , sao anh thấy hảo thủ tay trái trong hình giống Phát Lucky quá vậy Huấn ?

Hì, dạo này vợ đang thiết quân luật nên chưa có đk lang thang anh Sơn ạ.

Trong hình đúng là cao thủ Lucky mà anh, tuần trước cao thủ này ra HN công cán và đến clb T&F giao lưu nên em vồ được quả hình đang đấm chém túi bụi ở sới mà hihi.

Alto

Binh Nhì
Câu lạc bộ khá to và tập trung khá nhiều hảo thủ, nhìn vào không khí như thế này bản thân mình muốn đi tập bóng bàn ngay. Hy vọng ngày càng nhiều CLB như vậy từ Nam chí Bắc thì bóng bàn nước nhà mới phát triển.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nhìn ảnh là ghi nhận bác Huy đưa ra toàn hàng ngon thật. Điểm mặt thấy cả đứng lẫn ngồi là nộp hơn già nửa rồi đấy!

drmatchetzoola

Đại Tá
Chảo lửa nấu dầu

Đúng là chảo lửa nên thấy quá nóng làm nhiều bác ở trần trùng trục, làm hình ảnh hơi bị xấu khi đưa lên diễn đàn. Những hình ảnh này có thể để lại ấn tượng đẹp và đi rất xa khắp toàn cầu.

friendship

Binh Nhất
Chén friendship ngon lành đã rồi tính sau :zingme65::zingme65::zingme65::zingme65::zingme65:

Thời điểm này bố cháu nhao vào friendship e rằng... hơi mạo hiểm :zingme39::zingme39::zingme39:.. Hải chọc, Thuận tc còn đang né kia kìa hic hic:zingme39::zingme39::zingme39:

Schlum

Đại Uý
Nhìn ảnh là ghi nhận bác Huy đưa ra toàn hàng ngon thật. Điểm mặt thấy cả đứng lẫn ngồi là nộp hơn già nửa rồi đấy!

LLTT chưa thấy lần nào đến sới này .... sư huynh TS7 của chú đến được lần không thấy tăm đâu nữa.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Thời điểm này bố cháu nhao vào friendship e rằng... hơi mạo hiểm :zingme39::zingme39::zingme39:.. Hải chọc, Thuận tc còn đang né kia kìa hic hic:zingme39::zingme39::zingme39:

Tôi lại nghe phong phanh là CTL & Thuận TC tránh vì sợ friendship hôn mê sâu sau khi bị Hoàn TQ phang gần bất tỉnh :zingme21: :zingme21: :zingme21: :zingme21: :zingme21:

vanuc

Đại Tá
Hôm nào có điều kiện sẽ qua chỗ câu lạc bộ này giao lưu cho vui.
Trông ảnh thấy nhiều người quan lắm, không biết có sinh hoạt ở đây không hay cũng là khách hết?!!:)

DucCat

Đại Tá
Em chào anh!lâu lắm không đến sới bóng bàn của anh!dạo này anh khỏe không anh!CLB ở địa chỉ nào thế chỉ cho em với,để em đến thăm anh anh ơi!

Bình luận từ Facebook