Cao thủ Đạo Ma muốn giao lưu với anh em bóng bàn Lào Cai

Dũng Gai

Moderator
Thân gửi các anh em bóng bàn Lào Cai
Theo lịch trình sáng mai Đạo Ma sẽ lên Sa Pa. Anh em Lào Cai, Sa Pa xem có bố trí giao lưu cùng Đạo Ma được không?
Số của Đạo Ma là: 0934899434.
Đạo ma sinh năm 1984, tuyển thủ Hải Dương cũ.
Dũng gai thông tin để các CLB chủ động bố trí giao lưu với Đạo Ma.

Duongapaco

Đại Tá
Mỗi trận bao nhiêu đấy em, có khi phải đủ tiền uống bia chứ em, à mà còn trận Đạo - Dũng gai ( 0-2-0 ) nữa chứ nhỉ ?.

Dũng Gai

Moderator
Vâng cứ tùy cơ ứng biến bác Yên à. Trình Đạo A diễn đàn thì phải chấp bọn Giang còi, Hà, Long... 5 trái mới lại đc. Những lối đánh kiểu năng khiếu khéo còn đi nhanh hơn bác Yên à. Giang hồ trông chờ trận bác Yên thôi.
Xem ra chỉ có Vinh gai mới là đối thủ của Đạo ma.

Duongapaco

Đại Tá
Vâng cứ tùy cơ ứng biến bác Yên à. Trình Đạo A diễn đàn thì phải chấp bọn Giang còi, Hà, Long... 5 trái mới lại đc. Những lối đánh kiểu năng khiếu khéo còn đi nhanh hơn bác Yên à. Giang hồ trông chờ trận bác Yên thôi.
Xem ra chỉ có Vinh gai mới là đối thủ của Đạo ma.
Úi trời mấy cao thủ trẻ kia còn chấp 5 thì bô lão như anh thì Đạo phái chấp 6 em nhé, 4 quả Đạo vừa đánh vừa chơi cũng thắng anh thôi

Dũng Gai

Moderator
Úi trời mấy cao thủ trẻ kia còn chấp 5 thì bô lão như anh thì Đạo phái chấp 6 em nhé, 4 quả Đạo vừa đánh vừa chơi cũng thắng anh thôi
Chưa biết thế nào, nhưng Hưng đen và Đạo ma cũng ngang ngang anh à. Có lẽ Hưng đen đánh gai tốt hơn Đạo ma. Nhưng nhìn Đạo ma chơi trận được trạn thua với Thắng đen khi đánh ở Lào Cai thì cũng ko phải tay vừa. Mặt khác Đạo ma xuất thân từ chuyên nghiệp, vì đau tay nên bỏ bê, chứ nếu tập đều Đạo ma cũng là Top 10 cao thủ tại Miền Bắc nghiệp dư đó anh.
Các cao thủ đó gồm: Hưng đen, Thắng đen, Lâm gai, Đạo ma, Nam Tiến, Việt cò, Sơn lợn, Tài HD... (gần đây nổi lên Hà Yên Bái, Tuấn Nam Định, Minh Thái Bình ....).
Hình như Hải Dương còn 2 cao thủ nữa là Dũng cửu, Thái Mèo nữa anh Yên à. Em chưa gặp mặt.

Duongapaco

Đại Tá
Chưa biết thế nào, nhưng Hưng đen và Đạo ma cũng ngang ngang anh à. Có lẽ Hưng đen đánh gai tốt hơn Đạo ma. Nhưng nhìn Đạo ma chơi trận được trạn thua với Thắng đen khi đánh ở Lào Cai thì cũng ko phải tay vừa. Mặt khác Đạo ma xuất thân từ chuyên nghiệp, vì đau tay nên bỏ bê, chứ nếu tập đều Đạo ma cũng là Top 10 cao thủ tại Miền Bắc nghiệp dư đó anh.
Các cao thủ đó gồm: Hưng đen, Thắng đen, Lâm gai, Đạo ma, Nam Tiến, Việt cò, Sơn lợn, Tài HD... (gần đây nổi lên Hà Yên Bái, Tuấn Nam Định, Minh Thái Bình ....).
Hình như Hải Dương còn 2 cao thủ nữa là Dũng cửu, Thái Mèo nữa anh Yên à. Em chưa gặp mặt.
Anh cũng đã biết các cao thủ đấy, nhưng thôi mình nhận non tý để anh em chiến thắng cho vui có thua không sao cả em nhỉ, bia bia ok thôi

Duongapaco

Đại Tá
Tình hình là Đạo ma đang nghỉ tại nhà khách số 1, Ủy ban nhân dân tỉnh. Chiều nay khoảng 4 h - 430 Đạo ma sẽ giao lưu tại BBC. Đề nghị anh Yên, Thỏa, Vinh Gai và một vài cao thủ của APT đến đón tiếp.
Mấy anh em APT cố gắng khoảng 5 h sẽ có mặt tại CLB BBC em nhé

Bình luận từ Facebook