cần mua đồ bóng bàn ở hải phòng

vhuy_qx

Binh Nhì
mình cần mua đồ bóng bàn ở hải phòng. các bạn cho mình một lời khuyên với. nên mua ở đâu, bóng tốt và bóng tập, vợt cho người mới tập giá cả và chất lượng thế nào. cám ơn mọi người nhé.

huy-ka

Binh Nhì
mình gọi cho bạn rồi nhưng sóng yếu quá. bạn cho mình giá của cốt DHS PG-7 , vợt 729 2060 dành cho người tập chơi. 6 hộp bóng xiom 3 sao. cám ơn bạn nhiều.

HP_HP

Binh Nhì
mình gọi cho bạn rồi nhưng sóng yếu quá. bạn cho mình giá của cốt DHS PG-7 , vợt 729 2060 dành cho người tập chơi. 6 hộp bóng xiom 3 sao. cám ơn bạn nhiều.
Mình khuyên bạn ko nên dùng vợt 729 mình mới tập nhưng dùng vợt 729 tập được một tháng là phải bỏ vì nó đánh quá bì, bạn liên lạc với các bạn ấy để với giá tiền đó mua vợt cũ cũng được nhưng hiệu quả cao hơn! Chúc bạn thành công!

vhuy_qx

Binh Nhì
mình đang thử nghiệm vợt tàu, mà thấy vợt 729 có vẻ hợp mặt tàu mà giá lại không cao... mình thích jun hay là amultar kia....

vhuy_qx

Binh Nhì
Mình khuyên bạn ko nên dùng vợt 729 mình mới tập nhưng dùng vợt 729 tập được một tháng là phải bỏ vì nó đánh quá bì, bạn liên lạc với các bạn ấy để với giá tiền đó mua vợt cũ cũng được nhưng hiệu quả cao hơn! Chúc bạn thành công!
vợt 729 mình mua cho bạn mình thôi, dùng để tập, để luyện cách tăng lực khi đánh. còn mình định dùng PG-7 một thời gian, hè mình sẽ chọn và chuyển amultart hay jun mizutani, còn xem mình đánh thế nào nữa bạn ạ....

Bình luận từ Facebook