Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

phungducthang

Đại Tá

tosiosHD

Đại Tá
Sắp hết ngày rồi, dự thi thôi:
* 1 cặp đôi đầy kỷ niệm với tôi:

Ngoài ra Tosios còn có 1 cặp đôi nữa dự thi:

Cặp đôi thứ 2 này tosiosHD mong muốn kiếm "giải khuyến khích" đấy. Mọi người đừng nghĩ cặp đôi này bình thường nhé. 2 em nó được dán mút đàng hoàng để tập, để chơi đấy??? Thực ra nó cực kỳ hữu ích! 1 em dành cho luyện công lực, 1 em dành cho tập kiểm soát bóng, tập đánh chuẩn bóng... Phải nói 2 em này kết hợp thành 1 cặp đôi luyện tập cực kỳ độc đáo và thú vị!!!

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Oh, rất vinh hạnh khi mình viết bài đầu tiên bình luận cho cặp đôi hoàn hảo dự thi của mình:

Lời đầu tiên, cho mình (xin lỗi vì ko biết xưng hô như thế nào cho chính xác) gửi lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhất tới toàn bộ ban giám khảo, các anh em chơi bóng bàn, các anh em tham gia diễn đàn nói chung và tham gia topic này nói riêng!!!

Mọi người thường post dự thi cặp đôi hoàn hảo phục vụ cho đánh trận, chinh chiến. Còn mình, mình mang cặp đôi hoàn hảo lúc tập luyện này đi dự thi. Theo quan điểm của mình, đây quả thực là 1 cặp đôi hoàn hảo lúc tập luyện. Vì sao ư? Mọi người đọc những phân tích dưới đây nhé!

Trong bóng bàn, khi tập luyện cũng như thi đấu, tiêu chí "nhanh, mạnh, chuẩn xác" là rất quan trọng. Muốn thực hiện được như vậy, anh em ta chẳng còn cách nào khác là phải tập luyện. Vậy tập luyện như thế nào, dùng cái gì để tập luyện nhỉ? Thế giới có gần 9 tỷ dân, nên cũng có gần 9 tỷ quan điểm lựa chọn dụng cụ, vũ khí, phương pháp tập luyện. Riêng với mình, mình sẽ giới thiệu 2 dụng cụ "đơn giản, hữu ích" để tập luyện. Cụ thể như sau:

1. Vợt sắt

Không phải nói nhiều về cây vợt này vì đã rất nhiều người biết đến nó và có nó. Nó khá nặng, khoảng 500g. Mọi người có thể dán mút trên nó, quấn dây quanh cán để cầm cho cảm giác và chắc tay để tập luyện. Nó là dụng cụ rất tốt để tập cổ tay, tập phát lực, tập phản xạ...Ai tập luyện quen và thành thạo với vợt sắt, sẽ có 1 nội công thâm hậu, phản xạ tuyệt vời....

2. Vợt mini

Cây vợt này của mình mới độc, có thể nhiều người cũng có, nhưng không phải ai cũng như mình, là đã dán mút và chơi với em nó lâu rồi. Trong bóng bàn yếu tố chuẩn xác là rất quan trọng. Các bạn khi tập luyện hay thi đấu bóng bàn đều hay bình luận nên giao bóng, đánh bóng vào tâm vợt, vào mép phía trên, phía dưới, phía gần cán, phía đỉnh vợt.... Vì vậy, khi dùng cây vợt mini này các bạn sẽ tập đánh để đánh chuẩn bóng vì kích thước cây vợt này tương đương với kích thước quả bóng (40x50mm). Dùng vợt này mà đánh trúng bóng thì khi dùng vợt bình thường, các bạn thích đánh bóng vào vị trí nào của vợt cũng thấy thật dễ dàng....

Với quan điểm của mình, cặp đôi trên rất hoàn hảo cho tập luyện. Còn các bạn, các bạn nghĩ sao nhỉ?

Hãy bình luận, phân tích, mổ xẻ thêm cho những phân tích của mình để cặp đôi này trúng giải cặp đôi hoàn hảo nhé! Có điều này đặc biệt này để khích lệ các bạn lựa chọn cho cặp đôi của mình là nếu trúng giải, mình sẽ giữ lại duy nhất 1 bia thôi, tất cả số bia còn lại sẽ chia cho tất cả mọi người để cùng chung vui, chém gió với mình!!! ZÔ ZÔ ZÔ!!!

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Oh, rất vinh hạnh khi mình viết bài đầu tiên bình luận cho cặp đôi hoàn hảo dự thi của mình:

Lời đầu tiên, cho mình (xin lỗi vì ko biết xưng hô như thế nào cho chính xác) gửi lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhất tới toàn bộ ban giám khảo, các anh em chơi bóng bàn, các anh em tham gia diễn đàn nói chung và tham gia topic này nói riêng!!!

Mọi người thường post dự thi cặp đôi hoàn hảo phục vụ cho đánh trận, chinh chiến. Còn mình, mình mang cặp đôi hoàn hảo lúc tập luyện này đi dự thi. Theo quan điểm của mình, đây quả thực là 1 cặp đôi hoàn hảo lúc tập luyện. Vì sao ư? Mọi người đọc những phân tích dưới đây nhé!

Trong bóng bàn, khi tập luyện cũng như thi đấu, tiêu chí "nhanh, mạnh, chuẩn xác" là rất quan trọng. Muốn thực hiện được như vậy, anh em ta chẳng còn cách nào khác là phải tập luyện. Vậy tập luyện như thế nào, dùng cái gì để tập luyện nhỉ? Thế giới có gần 9 tỷ dân, nên cũng có gần 9 tỷ quan điểm lựa chọn dụng cụ, vũ khí, phương pháp tập luyện. Riêng với mình, mình sẽ giới thiệu 2 dụng cụ "đơn giản, hữu ích" để tập luyện. Cụ thể như sau:

1. Vợt sắt

Không phải nói nhiều về cây vợt này vì đã rất nhiều người biết đến nó và có nó. Nó khá nặng, khoảng 500g. Mọi người có thể dán mút trên nó, quấn dây quanh cán để cầm cho cảm giác và chắc tay để tập luyện. Nó là dụng cụ rất tốt để tập cổ tay, tập phát lực, tập phản xạ...Ai tập luyện quen và thành thạo với vợt sắt, sẽ có 1 nội công thâm hậu, phản xạ tuyệt vời....

2. Vợt mini

Cây vợt này của mình mới độc, có thể nhiều người cũng có, nhưng không phải ai cũng như mình, là đã dán mút và chơi với em nó lâu rồi. Trong bóng bàn yếu tố chuẩn xác là rất quan trọng. Các bạn khi tập luyện hay thi đấu bóng bàn đều hay bình luận nên giao bóng, đánh bóng vào tâm vợt, vào mép phía trên, phía dưới, phía gần cán, phía đỉnh vợt.... Vì vậy, khi dùng cây vợt mini này các bạn sẽ tập đánh để đánh chuẩn bóng vì kích thước cây vợt này tương đương với kích thước quả bóng (40x50mm). Dùng vợt này mà đánh trúng bóng thì khi dùng vợt bình thường, các bạn thích đánh bóng vào vị trí nào của vợt cũng thấy thật dễ dàng....

Với quan điểm của mình, cặp đôi trên rất hoàn hảo cho tập luyện. Còn các bạn, các bạn nghĩ sao nhỉ?

Hãy bình luận, phân tích, mổ xẻ thêm cho những phân tích của mình để cặp đôi này trúng giải cặp đôi hoàn hảo nhé! Có điều này đặc biệt này để khích lệ các bạn lựa chọn cho cặp đôi của mình là nếu trúng giải, mình sẽ giữ lại duy nhất 1 bia thôi, tất cả số bia còn lại sẽ chia cho tất cả mọi người để cùng chung vui, chém gió với mình!!! ZÔ ZÔ ZÔ!!!
+Oh, tiếc quá. Cặp đôi này tôi mang đi dự thi với đầy đủ cả bài viết bình luận chuyên sâu mà bị loại ngay từ vòng gửi xe. Huhuhu!

tai quat

Trung Sỹ
Các cặp đôi đủ tiêu chí (tát cả đều khỏa thân, sexy, nu%:)
- MS 01 : M.MAZE và TMB ALC (@@thanglong78 )
- MS 03 : Stiga với chân dài Clipper và chân thẳng Classic (Ht-01)
- MS 04 : cặp đôi nhà nghèo (phuongnguyen )
- MS 05 : cặp đôi hai thế hệ Keyshot ( Ht-02)
- MS 06 :* 1 cặp đôi đầy kỷ niệm" của (TosiosHD )

Ngoài ra các cặp siêu lạ của Phùng Đức Thắng, các hình ảnh siêu đẹp của Docmaorg, siêu độc của son_canloc, siêu thèm đói khát của Archer...siêu quái dị của lamQB như một luồn gió thổi làm man mát lòng người!
02 cặp đôi đi tiếp sẽ đc công bố vào cuối tuần thứ nhất (tuần này)
---------------------------------------------------------------
+Oh, tiếc quá. Cặp đôi này tôi mang đi dự thi với đầy đủ cả bài viết bình luận chuyên sâu mà bị loại ngay từ vòng gửi xe. Huhuhu![/QUOTE]
--------------------------------------------------------------
Chuẩn đấy bạn ơi, phải đúng chủ đề chứ! Nhưng có lẽ mình cũng phải rèn luyện theo cách của bạn. Cảm ơn bạn đã chia sẽ với mọi người.

tosiosHD

Đại Tá
Chú đọc lại xem, vẫn vào vòng xét duyệt mà. Cuối cùng MS 06 đấy
+ Haha. Bác xem kỹ lại thì có. Em viết bài bình luận, phân tích cho cặp đôi "Vợt sắt - Vợt mini" của em mà.
+ Vợt sắt thì lột ra nhìn các góc cạnh thì nó đều là tôn, là sắt giống như cán vợt thôi, chứ nó có vân gỗ, vảy cá gì đâu mà ban giám khảo khó tính quá. HAHA.
+ Vợt mini thì nó cũng chỉ là cây vợt có kích thước nhỏ để luyện tập đánh bóng cho chuẩn xác thôi, nó ko có tiêu chí gỗ đẹp mà cần cởi chuồng em ấy ra làm gì.
Nói tóm lại tuy cặp đôi này của mình bị loại, nhưng nói thật với ban giám khảo là mình vẫn ấm ức. Bởi vì sao? Bởi vì các cây vợt khác nó đẹp, nó hoàn hảo về hình thức, thì ban giám khảo mới để ý tới hình thức, mới bắt các em người mẫu ấy trần chuồng để ngắm từng vân gỗ, vảy cá, làn da, thớ thịt... Đằng này cây vợt của mình nó hoàn hảo về tính năng tập luyện, chứ hình thức nó ko có gì, lột ra hay ko lột nó cũng ko khác nhau gì cả đối với người xem.
Ban giám khảo loại cặp đôi này của mình là mình ấm ức lắm!!! Ban giám khảo xem lại, nới lỏng tiêu chí giúp mình được ko???

thelanqb

Moderator
Mội người khi tham gia nên tham khảo điều kiện để được dự thi nhé. các cặp chân dài phải được mặc Bikini mà. Cặp của anh Docmaorg nên cho em nó phơi nắng đi. hehe.
Nhìn yêu quá cơ :D:D:D

tosiosHD

Đại Tá
Mội người khi tham gia nên tham khảo điều kiện để được dự thi nhé. các cặp chân dài phải được mặc Bikini mà. Cặp của anh Docmaorg nên cho em nó phơi nắng đi. hehe.
Nhìn yêu quá cơ :D:D:D
Ban giám khảo ơi! Nội quy gì thì nội quy, luật gì thì luật...nó đều có kẽ hở cả, đều có cơ hội để anh em lách luật. Haha.
Cặp đôi "Vợt sắt -Vợt mini" của tôi tham gia dự thi với tiêu chí hoàn hảo về tính năng tập luyện, ko đặt tiêu chí hình thức lên đầu. Có lột ra, mặc vào thì cũng ko ai ngắm đâu. Vì vậy ban giám khảo xem xét lại trường hợp này của tôi???

tosiosHD

Đại Tá
Chuẩn đấy bạn ơi, phải đúng chủ đề chứ! Nhưng có lẽ mình cũng phải rèn luyện theo cách của bạn. Cảm ơn bạn đã chia sẽ với mọi người.
Mình cũng là người VN mà, đương nhiên là hiểu tiếng Việt. Mình nghĩ chủ đề của giám khảo phân ra 2 loại:
+ Với những cặp đôi thi người mẫu, người đẹp về hình dáng: Bắt buộc phải lột trần quần áo để giám khảo và anh em xem;
+ Với những cặp đôi thi hoàn hảo về tính năng: Không nhất thiết phải lột trần, vì lột trần cũng chẳng ai ngắm!!!

tosiosHD

Đại Tá
Hình như mình thấy trước đây có anh nào cầm vợt bé tý đánh bóng bàn nhỉ. có phải anh không
+ Anh xem xét lại trường hợp của tôi đi. Huhu.
Cặp đôi này của tôi lột trần ra thì có ý nghĩa gì đâu, có ai ngắm ko? Anh em khác thì lột trần ra để khoe eo, khoe ngực...chứ cặp đôi của tôi lột ra thì khoe NỐT RUỒI à? Huhu.

son_canloc

Đại Tá
E chả dại , được giải thì tốt kg đc cũng vui vì của tốt để dùng . Chân dài + đẹp long lanh dại gì mà Sexy cho các bác ngắm , cho ngắm tý bên ngoài là được rồi . Ngu nhất là vợ đẹp cho đi Văn nghệ không Sếp thì BTC nó cũng xơi mất , hihi
Mình lại thích vẻ đep chân chất của Docmaorg , còn mấy e chân dài kia thì dẹp nhưng tần truồng quá . Nhìn không hại mà Gớm .

tosiosHD

Đại Tá
E chả dại , được giải thì tốt kg đc cũng vui vì của tốt để dùng . Chân dài + đẹp long lanh dại gì mà Sexy cho các bác ngắm , cho ngắm tý bên ngoài là được rồi . Ngu nhất là vợ đẹp cho đi Văn nghệ không Sếp thì BTC nó cũng xơi mất , hihi
Mình lại thích vẻ đep chân chất của Docmaorg , còn mấy e chân dài kia thì dẹp nhưng tần truồng quá . Nhìn không hại mà Gớm .
+ Haha.
Bác này bị loại
Chớ dại nói nhiều
Có kẻ làm liều
An nguy tính mạng...

Bình luận từ Facebook