Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

son_canloc

Đại Tá
Tưỡng gì hóa ra mấy e chân dài này thì mình có rất nhiều đôi , toàn hàng độc mang đậm bản sắc quê hương , đẹp mặn mà nhưng không chói lóa , thậm chí có e mình chỉ dành để ngắm thôi không dám dùng , hihi hôm nào chọn đc ngàyf tốt giờ tốt mình sẽ úp lên cho ace thèm

thelanqb

Moderator
Tưỡng gì hóa ra mấy e chân dài này thì mình có rất nhiều đôi , toàn hàng độc mang đậm bản sắc quê hương , đẹp mặn mà nhưng không chói lóa , thậm chí có e mình chỉ dành để ngắm thôi không dám dùng , hihi hôm nào chọn đc ngàyf tốt giờ tốt mình sẽ úp lên cho ace thèm
Anh sơn định đưa vợ chồng bò cạp lên sàn à. :D

son_canloc

Đại Tá
A nghe nói Hải Tân này rất lãng tữ và có số đào hoa thế nên trong số hơn chục e chân dài của anh a phải lựa chọ sao cho nó có đủ các yếu tố
CÔNG DUNG NGÔN HẠNH
Ngoài ra với Hải Tân a phải tuyển cặp chân dài không những đẹp mà còn mộc mạc tình quê , bước chân dưới ao bèo , bùn lầy lên nhưng lại mang một mùi hương mộc mạc tinh khiết .
Nói đến đây chắc Hải Tân lại mơ tưỡng đến ký ức ngày xưa đôi bạn cùng trường học chung 1 lớp ...ở quê . A nghỉ a còn dành đc nhiều hơn 25 Bia của HT nữa đấy chú Thế Lân QB ơi

son_canloc

Đại Tá
Gửi Hải Tân .
Bạn thông cảm mình dự thi nhưng sẽ không đáp ứng một số yêu cầu của điều lệ cuộc thì như Secxy , khỏa thân , nu% . Vì các e chân dài của minh thuộc hàng nguyên bản , trinh trắng không phải ai muốn sờ mó cũng được vì thế BTC thông cảm chỉ trừ trường hợp BTC muốn sở hữu e nó thì khi đó muốn Secxy , khỏa thân thì tùy . Thanks

thelanqb

Moderator
Anh Tân bây giờ số chân dài chắc phải tính bằng bao ấy chứ. Nhưng em vẫn thích con bò cạp của anh đấy, anh sơn ạ. Để kiếm đôi vợt đường sắt ụp lên xem thế nào :D

thanglong78

Thượng Tá
1. Vài lời phi lộ:

Được sự gợi ý của các bô lão, em lĩnh ấn tiên phong mở hàng cho cuộc thi “Cặp đôi hoàn hảo”. Vẫn biết rằng phần thi đầu bao giờ cũng là phần thi khó khăn nhất, song vì ngày hội vui của các anh em sưu tầm cốt vợt và ham uống bia mà em không ngại đường xá xa xôi, khăn gói quả mướp mang 2 bạn gái lên kinh ứng thí...:D

2. Phần thi của các em:

Kính thưa Ban giám khảo và quý vị khán giả !

Ông chủ em tuy là học trò nghèo nhưng vì quá mê vẻ đẹp danh gia thế phiệt Butterfly, dòng họ ALC chúng em mà rước hai em về làm bạn. So với chúng bạn thì hai em ko dám nhận mình là cặp đôi hoàn hảo, sắc đẹp nghiêng nước nghiêng thành như các mỹ nữ trong cung, mà chỉ dám nhận mình là đôi bạn hiền sớm hôm nâng khăn sửa túi cho ông chủ ham chơi mê gái... Chủ em bảo chúng em trước vốn thuộc hai đại gia (em M.Maze st vốn là bạn gái yêu của @tuyetvu79, em Timo Boll st vốn là bồ của @lehuy2507), nên gọi hai em là “Đôi bạn cùng tiến”, để kỷ niệm cho mối thân tình bằng hữu của các anh em trên diễn đàn.

Mặc dù trời HN hôm nay trở lạnh, chúng em xin phép cởi quần áo show hàng… Chúng em tự biết da không được trắng như Ngọc Trinh, chân dài ko dám sánh với Thanh Hằng... song cũng mong các anh em vào ngắm cho chủ tớ nhà em đỡ tủi thân... :D

Last edited:

tai quat

Trung Sỹ
1. Vài lời phi lộ:

Được sự gợi ý của các bô lão, em lĩnh ấn tiên phong mở hàng cho cuộc thi “Cặp đôi hoàn hảo”. Vẫn biết rằng phần thi đầu bao giờ cũng là phần thi khó khăn nhất, song vì ngày hội vui của các anh em sưu tầm cốt vợt và ham uống bia mà em không ngại đường xá xa xôi, khăn gói quả mướp mang 2 bạn gái lên kinh ứng thí...:D

2. Phần thi của các em:

Ông chủ em tuy là học trò nghèo nhưng vì quá mê vẻ đẹp danh gia thế phiệt Butterfly, dòng họ ALC chúng em mà rước hai em về làm bạn. So với chúng bạn thì hai em ko dám nhận mình là cặp đôi hoàn hảo, sắc đẹp nghiêng nước nghiêng thành như các mỹ nữ trong cung, mà chỉ dám nhận mình là đôi bạn hiền sớm hôm nâng khăn sửa túi cho ông chủ ham chơi mê gái... Chủ em bảo chúng em trước vốn thuộc hai đại gia (em M.Maze st vốn là bạn gái yêu của @tuyetvu79, em Timo Boll st vốn là bồ của @lehuy2507), nên gọi hai em là “Đôi bạn cùng tiến”, để kỷ niệm cho mối thân tình bằng hữu của các anh em trên diễn đàn.

Mặc dù trời HN hôm nay trở lạnh, chúng em xin phép cởi quần áo show hàng… Chúng em tự biết da không được trắng như Ngọc Trinh, chân dài ko dám sánh với Thanh Hằng... song cũng mong các anh em vào ngắm cho chủ tớ nhà em đỡ tủi thân... :D

[/QUOTE
1. Vài lời phi lộ:

2. Phần thi của các em:

Một ngày HN đẹp trời hai chân dài của thời hiện đại (Đít trắng ) đc sinh ra trong cùng một dòng máu kề cận ôm ấp bên nhau như một cặp tình nhân nhưng ko biết có chung thủy đc lâu hay ko? Điều đó còn phụ thuộc và chủ nhân của nó. Có đôi chân dài , thẳng và rất thanh cảnh, màu sắc trang nhã tạo nên một sức cuốn hút làm ru ngủ lòng người, Mặt mũi có lẽ cặp tình nhân này còn mới nên ít nếm mùi gió sương, gương mặt vẫn mang nét trẻ thơ , những đường vân thớ thịt chưa đc tôi luyện nhiều trong năm tháng, Có lẽ cả hai đều đc sinh ra trong thời bình . Hi vọng các cặp chân dài khác sẽ tiếp tục lên sàn!

son_canloc

Đại Tá
Nói về giá trị vật chất cũng như tuổi thọ thì cặp đôi này chỉ là hàng Tôm Tép nhưng nói về độ độc cũng như tính Sát thương thì quả là vô đối . Riêng khu vực bắc Miền Trung thời gian gần đây cặp đôi này đã khiến bao gia đình Cơm không lành Canh chẳng ngọt . Chỉ vì vẻ đẹp cũng như bản chất trong trắng ngây ngô mà cặp chân dài này đang đc rất nhiều ĐẠI GIA để ý

longlocdai

Trung Sỹ
Nói về giá trị vật chất cũng như tuổi thọ thì cặp đôi này chỉ là hàng Tôm Tép nhưng nói về độ độc cũng như tính Sát thương thì quả là vô đối . Riêng khu vực bắc Miền Trung thời gian gần đây cặp đôi này đã khiến bao gia đình Cơm không lành Canh chẳng ngọt . Chỉ vì vẻ đẹp cũng như bản chất trong trắng ngây ngô mà cặp chân dài này đang đc rất nhiều ĐẠI GIA để ý
-------------
Anh sơn đang nói cặp đôi của anh hay của người nào? Cặp của anh chắc chắn là độ sát thương thì vô đối ( Bò cạp cắn phát thì chết tươi, ) ngoài ra độ độc là số 1 vì chất độc phát ra từ nọc của bò cạp. E đánh giá cặp đôi của a có sự hoàn hảo "độc là số 1" rồi!

son_canloc

Đại Tá
1. Vài lời phi lộ:

2. Phần thi của các em:

Cặp này phải công nhận đẹp chắc người sở hữu phải rất công phu sưu tầm mới có , giá như có tý chất độc nữa thì hoàn hảo . Chúc đạt được giải nhì :D:D:D hihi còn giải nhất thì ... hihi

Hai anh e sinh ra trong cung mot dong máu đến tham dự chươg trình cặp đôi hoàn hảo từ một xứ sở "trời âu"! E mot sieu mẫu chân dài, a một chàng trai trẻ khoẻ , cả hai quện hoà toả sáng trên bước đườg nghệ thuật và cùng nhau mang đến điều thú vị bất ngờ cho... Hãy bình chọn cho chúng toi với mã số bình chọn: ht -01
Quá đẹp a ạ :p:p;)

phungducthang

Đại Tá
Chào mừng 3 cặp thí sinh đầu tiên, theo thứ tự:
- MS 01: M.MAZE và TMB ALC (@thanglong78 )
- MS 02: ACT "Bò Cạp" và CSĐS ( @son_canloc )
- MS 03: Stiga với chân dài Clipper và chân thẳng Classic ( @haitanqd )
(@haitanqd đến sau MS 03 thôi, còi to cũng không có chuyện chen ngang nhé)
....
Các cặp đôi tiếp theo hãy mạnh dạn tiếp tục lên sàn nhé.

tosiosHD

Đại Tá
Chào mừng 3 cặp thí sinh đầu tiên, theo thứ tự:
- MS 01: M.MAZE và TMB ALC (@thanglong78 )
- MS 02: ACT "Bò Cạp" và CSĐS ( @son_canloc )
- MS 03: Stiga với chân dài Clipper và chân thẳng Classic ( @haitanqd )
(@haitanqd đến sau MS 03 thôi, còi to cũng không có chuyện chen ngang nhé)
....
Các cặp đôi tiếp theo hãy mạnh dạn tiếp tục lên sàn nhé.
Hàng của anh Thắng đâu rồi??? Cho mấy em Ross lady lên sàn đi anh?

Bình luận từ Facebook