Các CLB khu dân phố, chung cư khu vực Từ Liêm, Cầu Giấy

ITTF

Đại Uý
Tôi có người nhà ở khu chung cư này, thỉnh thoảng vào chơi nhưng ngó nghiêng chả thấy CLB nào, mới có hả anh hay chưa ngó hết?
Thành lập đc 8-9 tháng nay rồi Bác. Gần 60 thành viên mà hôm nào cũng chỉ đc 10 người chơi là đông lắm rồi.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thành lập đc 8-9 tháng nay rồi Bác. Gần 60 thành viên mà hôm nào cũng chỉ đc 10 người chơi là đông lắm rồi.
À, từ đợt covid thì tôi cũng không đi ngó nghiêng nữa. Chủ tịch CLB phải máu lửa, anh em quyết tâm luyện bóng bàn + bia thì mới gắn kết, chứ oánh xong về thì sẽ dần nhàm chán.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Khi nào anh em có kèo bia thì ới tôi qua nhé. Nhà cách đó khoảng 2 km thôi.

duythang2626

Binh Nhì
bên nam từ liêm có câu lạc bộ nào cho người mới chơi gần như chưa biết gì vào không ạ. Em mới chuyển về đây và mới tham gia vào bộ môn này nên muốn tìm nơi chơi kiếm tý mồ hôi

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Tôi vừa lượn qua ngó, có 4 bàn nhưng chỉ 1 bàn đẹp, bàn ngay cửa tàm tạm.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
30. CLB bóng bàn N01 - T1 - Khu ngoại giao đoàn:

Đây có lẽ là CLB đẹp nhất ở khu chung cư mà tôi đã từng giao lưu. Trần cao, ánh sáng tốt, không gian tốt (bàn ngoài cùng, còn 2 bàn trong không thoải mái lắm), có thảm chống trơn trượt.
Chủ nhiệm CLB là anh Chiến.

Last edited:

Lĩnh C2

Binh Nhì
30. CLB bóng bàn N01 - T1 - Khu ngoại giao đoàn:

Đây có lẽ là CLB đẹp nhất ở khu chung cư mà tôi đã từng giao lưu. Trần cao, ánh sáng tốt, không gian tốt (bàn ngoài cùng, còn 2 bàn trong không thoải mái lắm), có thảm chống trơn trượt.
Chủ nhiệm CLB là anh Chiến.

View attachment 140445

View attachment 140444

View attachment 140436
Tôi có qua xin buổi giao lưu rồi nhưng phải đi về vì bảo vệ nói ở đây ko cho người ngoài vào chơi hay giao lưu chỉ có người quen họ dẫn vào mới đc. Chán đi về.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tôi có qua xin buổi giao lưu rồi nhưng phải đi về vì bảo vệ nói ở đây ko cho người ngoài vào chơi hay giao lưu chỉ có người quen họ dẫn vào mới đc. Chán đi về.

Cái đó là an ninh tòa nhà, dù chả ai muốn nhưng mình phải chấp nhận thôi.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
31. CLB bóng bàn Ecohome 3 - phường Đông Ngạc - BTL:

Ở đây có 2 khu vực chơi.

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
32. CLB tổ dân phố 1 - phường Dịch Vọng Hậu:

Nằm trên đường Đặng Thùy Trâm khu Hoàng Quốc Việt.

Đợt trước tôi thấy bàn kém, giờ CLB nâng cấp bàn và trải thảm ngon lành rồi, tranh thủ đưa con đi học gần đó nên ngó vào xem gặp các cụ chơi dưỡng sinh. Có 1 đội trẻ đánh muộn hơn thì lâu không gặp.

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
33. CLB tổ dân phố 18 - 19 Nghĩa Đô:

CLB có 1 bàn, toàn các bác 4x÷7x. Các cụ đánh đôi là chủ yếu, đánh khá hay. Thường chơi từ rất sớm, khoảng 4h00 chiều. Tiện cho việc đi lại vì xe để ở cửa luôn.
Sát đó là chung cư Đông Đô cũng có CLB với khá nhiều cao thủ.

Last edited:
  • Like
Reactions: tla

Bình luận từ Facebook