Buổi tập chuyên đề: tăng trái trụi bóng và đôi cong trái tay, tại CLB Panorama, sáng CN 12/10/2014

dtlan

Thiếu Uý
  • Tiếp tục sự thành công của buổi tập chuyên đề: http://bongban.org/threads/buoi-tap...ai-clb-panorama-vao-sang-cn-05-10-2014.32636/. Vào buổi sáng chủ nhật 12/10/2014, em xin hướng dẫn sâu về kỹ thuật: tăng trái trụi bóng và đôi công trái tay.
  • Trong 1 trận thi đấu, đôi công trái tay thường xuyên diễn ra. Ta thường tăng trái để chiếm thế thượng phong. Tuy nhiên tăng trái bình thường, đối phương sẽ dễ dàng hóa giải được. Do đó, khi đôi công, ta tăng trái trụi bóng sẽ gây rất nhiều khó khăn cho đối phương vì đối phương sẽ đánh vào lưới khi đỡ quả tăng trái trụi bóng của mình. Vì vậy kỹ thuật này rất hiệu quả cho những ai thích đôi công.
  • Mọi người chỉ cần đóng 40k/ lượt (đánh thoải mái từ 8g đến 15g) và có được miễn phí 1 tiếng tập chuyên sâu về tăng trái trụi bóng với Lân từ 9g30 đến 10g30. Hàng tuần, tại CLB Panorama, em sẽ tổ chức những buổi tập miễn phí chuyên sâu về từng loại kỹ thuật. Và sau đó là tổ chức thi đấu
  • Em chỉ hướng dẫn những kỹ thuật trong giới hạn hiểu biết của mình. Mong mọi người đừng "chém" em tội nghiệp.
  • Các anh chị em muốn tập luyện, xin đăng kí tại mục này giúp em với ạh. Em xin cám ơn mọi người đã ủng hộ.
Địa chỉ: Số 14 đường P, khu căn hộ Panorama, Phú Mỹ Hưng (qua trường Đinh Thiện Lý (đường Nguyễn Đức Cảnh) một chút).

Last edited:

Bình luận từ Facebook