"Bongban.org" ẤM TÌNH THƯƠNG NGÀY KHAI TRƯỜNG

ping80

Trung Uý
sau chuyến đi vừa rồi không biết Dương có chụp được nhiều ảnh không thì up một vài tấm lên cho mọi người nắm đc tình hình.

NTBB

Super Moderators
sau chuyến đi vừa rồi không biết Dương có chụp được nhiều ảnh không thì up một vài tấm lên cho mọi người nắm đc tình hình.

Sốt ruột quá, muốn được xem hình ảnh các em bé A Lù vui mừng nhận quà của chương trình "Bongban.org" ẤM TÌNH THƯƠNG NGÀY KHAI TRƯỜNG mà các bạn nhóm Trekking Fan đem đến cho các em.

Last edited:

ping80

Trung Uý
Dear all,

Tối hôm qua trên Ti vi kênh ANTV (An Ninh TV) cũng có một phóng sự khoảng 5 phút về các em nhỏ ở A Lù - Lào Cai đón chào năm học mới. Điều kiện cơ sở vật chất tở A Lù còn quá thiếu thốn, trường lớp sơ xài, đường xá đi lại cũng còn khó khăn.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Dear all,

Tối hôm qua trên Ti vi kênh ANTV (An Ninh TV) cũng có một phóng sự khoảng 5 phút về các em nhỏ ở A Lù - Lào Cai đón chào năm học mới. Điều kiện cơ sở vật chất tở A Lù còn quá thiếu thốn, trường lớp sơ xài, đường xá đi lại cũng còn khó khăn.

Nay hoặc mai là sẽ phát sóng chương trình từ thiện bọn em làm đó ạ..Và sẽ có em luôn đó :)
Em vừa về được 2 hôm..Nên cũng tất bật giờ mới lên diễn đàn được ạ.Em sẽ post ảnh bây giờ ạ.
Bọn em đang làm bản chi tiết chi tiêu rồi sẽ gửi đến các nhà hảo tâm cùng thư cảm ơn ạ :)

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ

14 tiếng liên tục để phân loại hết số đồ từ thiện

điểm trường Tả Suối Câu 1 - điểm trường sẽ lên sóng ANTV

Cho đôi chân bớt lạnh

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ

trường học trên đỉnh núi.đường đi rất cheo leo..TNV phải đi bộ khuân vác chuyển đồ và quà tặng

trời mưa...đường đi vốn khó khăn nay lại càng khó khăn...nụ cười cuả các em...là thành quả to lớn cho sự cố gắng cuả chúng tôi...trời lạnh nhưng ấm lòng

Phát bánh kẹo cho các em

Phát bánh kẹo cho các em nhỏ gặp trên đường đi

có xót xa không khi nhìn thấy các em :(

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ

Trao quà cho hộ nghèo

Đường chúng tôi đi...Quả thực khó khăn thực sự khó khăn với cung đường này..Không thể đi quá 5km/h.và lúc nào cũng phải đi số 1,2.
Vừa đi vừa đợi nổ mìn phá đường rồi mới đi tiếp được...Chuyến đi thực sự nhiều cảm xúc :)

SouSou

Binh Nhì
Nhìn hình các em bé , thương quá , cám ơn các bạn . các bạn còn rất trẻ mà đã làm những việc từ thiện đầy ý nghiã, rất cảm phục .rất mong càng ngaỳ có nhiều bạn trẻ làm theo các bạn , mình luôn ủng hộ các bạn .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nhìn những cảnh này mình nghĩ chúng ta cần phải làm thêm nhiều việc có ích với XH nữa, vì đất nước mình còn rất nhiều người đói nghèo, đặc biệt là ở miền núi xa xôi... Tiếc là không thể tham gia với các bạn trẻ vì nhiều lý do, nhưng mình luôn ủng hộ việc THIỆN này!
Năm ngoái tôi có ủng hộ chương trình "Góp đá xây dựng TS" của một diễn đàn khá lớn, nhưng họ sử dụng không đúng ý nghĩa làm mọi người mất hết nhiệt tình, niềm tin!

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Nhìn những cảnh này mình nghĩ chúng ta cần phải làm thêm nhiều việc có ích với XH nữa, vì đất nước mình còn rất nhiều người đói nghèo, đặc biệt là ở miền núi xa xôi... Tiếc là không thể tham gia với các bạn trẻ vì nhiều lý do, nhưng mình luôn ủng hộ việc THIỆN này!
Năm ngoái tôi có ủng hộ chương trình "Góp đá xây dựng TS" của một diễn đàn khá lớn, nhưng họ sử dụng không đúng ý nghĩa làm mọi người mất hết nhiệt tình, niềm tin!

Bên em đang hoàn thiện bản chi tiêu sách vở,đồ dùng để public với các nhà hảo tâm luôn..Và thư cảm ơn của nhóm,Trên xã cũng đã gửi thư tới cảm ơn nhóm và các nhà hảo tâm..Bên em sẽ gửi đầy đủ đến các nhà hảo tâm ạ :)

giacuong

Trung Sỹ
Nay hoặc mai là sẽ phát sóng chương trình từ thiện bọn em làm đó ạ..Và sẽ có em luôn đó :)
Em vừa về được 2 hôm..Nên cũng tất bật giờ mới lên diễn đàn được ạ.Em sẽ post ảnh bây giờ ạ.
Bọn em đang làm bản chi tiết chi tiêu rồi sẽ gửi đến các nhà hảo tâm cùng thư cảm ơn ạ :)

Cac bạn còn trẻ mà có tấm lòng yêu thương thật đáng trân trọng , cầu chúc các bạn trẻ thật nhiều sức khỏe...

giacuong

Trung Sỹ
Thật nhiều cảm xúc , với tình yêu thương mà các Bạn Trẻ đã đem đến cho các Em nhỏ vùng xa, nghèo khó....Cám ơn các bạn thật nhiều

Bình luận từ Facebook