Bóng bàn Việt Nam dự Giải vô địch đồng đội thế giới 2014

toannq

Trung Uý
(HNM) - Tối 26-4, Đội tuyển Bóng bàn Việt Nam đã lên đường sang Nhật Bản tham dự Giải vô địch đồng đội nam thế giới 2014. Đội do ông Nguyễn Đức Long làm Trưởng đoàn kiêm HLV trưởng.

Dương Văn Nam thi đấu tại giải bóng bàn Báo Hànộimới lần thứ 2.

Do thiếu kinh phí nên Tổng cục TDTT chỉ cử đội nam tham dự gồm Đinh Quang Linh, Lê Tiến Đạt, Dương Văn Nam (Quân đội), Đoàn Bá Tuấn Anh (Hải Dương), Nguyễn Anh Tú (Hà Nội). So với thành phần đội tuyển Việt Nam dự giải quốc tế nhiều lần trước, đội tuyển có sự góp mặt của tay vợt trẻ Nguyễn Anh Tú (Hà Nội), trong khi vắng mặt 2 tay vợt quen thuộc là Trần Tuấn Quỳnh, Đào Duy Hoàng.

Giải khai mạc ngày 28-4 với 114 đội.
Minh Quang

(Theo hanoimoi.com.vn)

Manhte

Thượng Sỹ
Ko bít có chiêua trên tivi ko nhỉ. Muốn xem các giải quá mà ko có kênh nào pháy cả. Nư vậy nói sao mà bb việt nam yếu

szlc

Thượng Tá
Không biết bác ở đâu chứ CLB em 5 bàn mà hôm nào cũng kín, tầm 3-4 người 1 bàn
uhm, thì loanh quanh câu lb mình thì thiếu gì người chơi, quan trọng là tính phổ biến thôi.. bạn thử coi bạn bè mình có bao người chơi môn này như bạn??? hay là toàn tenis, bóng đá...

tuanduycs

Thượng Sỹ
mình nghĩ bác szlc đùa cho vui thôi, chứ nếu ko thích bóng bàn thì đã chẳng phải vào reg nick góp ý kiến trên forums làm gì nhỉ :D

cắt khéo

Binh Nhất
(HNM) - Tối 26-4, Đội tuyển Bóng bàn Việt Nam đã lên đường sang Nhật Bản tham dự Giải vô địch đồng đội nam thế giới 2014. Đội do ông Nguyễn Đức Long làm Trưởng đoàn kiêm HLV trưởng.

Dương Văn Nam thi đấu tại giải bóng bàn Báo Hànộimới lần thứ 2.

Do thiếu kinh phí nên Tổng cục TDTT chỉ cử đội nam tham dự gồm Đinh Quang Linh, Lê Tiến Đạt, Dương Văn Nam (Quân đội), Đoàn Bá Tuấn Anh (Hải Dương), Nguyễn Anh Tú (Hà Nội). So với thành phần đội tuyển Việt Nam dự giải quốc tế nhiều lần trước, đội tuyển có sự góp mặt của tay vợt trẻ Nguyễn Anh Tú (Hà Nội), trong khi vắng mặt 2 tay vợt quen thuộc là Trần Tuấn Quỳnh, Đào Duy Hoàng.

Giải khai mạc ngày 28-4 với 114 đội.
Minh Quang

(Theo hanoimoi.com.vn)
vì TUẤN QUỲNH VÀ HOÀNG ko có thầy trên đội tuyển -QĐ góp mặt 3 VĐV ,biết rồi khổ lắm nói mãi

Bình luận từ Facebook