Bệnh thành tích , ace Thanh Hóa xem và suy ngẫm nhé .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuân vịt

Trung Sỹ
Dân thanh nghệ tĩnh iem chưa tiếp xúc nhiều nên k rõ họ ntn chỉ biết tivi nói là công ty ở bình dương k lấy công nhân ở các tỉnh này chấm hết ạ,
uhm ! đúng, đó là thực tế, em biết vì sao k, đó là vì người thanh nghệ tĩnh người ta đoàn kết, nên người lãnh đạo cảm thấy rất khó để điều khiển và bóc lột sức lao động của 1 tập thể, nên người ta mới k muốn tuyển.... còn những vấn đề xã hội khác, e lên báo đài xem 1 ngày có bao nhiêu vụ đâm chém trộm cướp.... xem đó là những đâu, hay chỉ có mình Thanh Nghệ Tĩnh có !

Tuân vịt

Trung Sỹ
Bạn @Tuấn Vịt ơi , tôi chỉ trích những thói xấu trong TT như gian lận , phạm luật trong thi đấu , lừa đảo bán hàng cho ACE . Bạn lại cho là tôi suy nghĩ tiêu cực thì tôi cũng chào thua rồi
người biết suy nghĩ, người ta nhìn thoáng qua là người ta hiểu ra vấn đề. Tôi không nói các chuyện mà bác nêu là không đúng, là không xảy ra. Nhưng tối muốn nói là bác dùng những vấn đề đó cho mục đích tiêu cực của bác ! Bác hãy đọc và suy ngẫm. Tuổi bác nên dùng đầu óc nhiều hơn là mồm miệng tay chân. Nhiều người người ta đọc, người ta k trả lời, k phải vì người ta sợ, mà vì người ta không muốn đôi co với 1 người mà người ta cho là không đáng.... Đó là những suy nghĩ chân tình của tôi. Cảm ơn bác đã đọc !

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook