BD "Đập" hộp em Ỷ Thiên kiếm

thelanqb

Moderator
không còn gì để bàn cải, quá đẹp và quá khủng.
Nhìn cán của em này thấy rất đẹp, rất thẩm mỹ, phải gọi là " mỹ nhân của các mỹ nhân"
Bia Bia Bia

chonmylac2

Trung Sỹ

Chiều nay vác em Ỷ Thiên kiếm đi thử ntn đây! Do trình em gà quá nên Em thấy vầy mong các bác chém nhẹ tay cho:
1.Em đánh trái miếng shifter nên nay trái lên banh hẳn! Chỉ cần kéo nhẹ thôi bóng xoáy kinh thật.
2.Bên phải dùng miếng T.80 giật phát (bóng đang xoáy xuống) bóng đi cong vòng tuy không uy lực bằng sardius nhưng hiệu quả hơn các bác ạ! Bóng đi thấp sát lưới và cong lắm!
3.Giao bóng thì em không dám giở trò nhiều vì các bác ấy cứ đở ra ngoài hoài làm em sợ quá không dám giao tiếp!
4.Còn âm thanh thì em bó tay! do CLB nằm trong khuôn viên nhà văn hóa tổ chức sự kiện điểm nhãn lân nên chỉ nghe toàn tiếng trống mới đau chứ! ha ha ha

cyborgx

Trung Sỹ
Chúc mừng bác có được bảo kiếm, nhìn thớ gỗ mộc mạc, mịn màng và vân gỗ trên cán vợt mà lòng xao xuyến.. hix... Em đang đánh 7p-2a point carbon mà thấy cũng hợp lắm. Tuy có cái muốn hỏi bác là combo này của bác phòng thủ thế nào, gò bóng ra sao vì dơ của em là công, nhưng gặp dơ công thì vừa công vừa thủ nên ngoài tốc độ, bám bóng cũng cần điều khiển cao ạ

Cây này ngoại hình rất đẹp, đánh đầm bám banh. Đặc biệt mình thích nhất e này đúng 1 điểm là mùi thơm của gỗ, đánh nhiều tháng luôn luôn đánh xong cất ngay vào bao không bao h đem ra ngoài phơi nhưng vẫn giữ được mùi thơm của e nó
Bác h mới được sử dụng e này hả, mình cách đây khoảng 5 tháng mình đã có 01 cây cán st nhưng trong 1 lúc giành giựt cầm vợt với 1 chú trong clb vợt tách ra làm đôi huhuhu bùn mấy bữa. Nhưng đến ngày thứ 2 25/2/2013 mình đã lại được cầm e nó trên tay cũng lại là cán st nữa nhé

cyborgx

Trung Sỹ
Đúng là thớ dọc nguy hiểm bác nhỉ, cây này nên để ngắm, vuốt, ngửi thì hơn các bác nhể. Nện em nó vào bàn cái thì đau hơn dao cứa vào mình. Bác taymonkhanh cho hỏi bác đặt con cán st ở đâu và giá thế nào được không ạ?
Cám ơn bác

XeLu3b@nh

Đại Tá
Bác nên vào keo chút chút vào cán chứ không em e với màu này vài hôm nữa nó thành mực thiên kiếm mất :D chúc mừng bác có cây vợt quý nhé

Đúng là thớ dọc nguy hiểm bác nhỉ, cây này nên để ngắm, vuốt, ngửi thì hơn các bác nhể. Nện em nó vào bàn cái thì đau hơn dao cứa vào mình. Bác taymonkhanh cho hỏi bác đặt con cán st ở đâu và giá thế nào được không ạ?
Cám ơn bác
Cây đầu mình mua đúng 4,8 của a Nghĩa FBI, cây sau mua của bác xôi gà nên giá thành có giảm đi chút ít à

chúmập

Thượng Sỹ
Bác nên vào keo chút chút vào cán chứ không em e với màu này vài hôm nữa nó thành mực thiên kiếm mất :D chúc mừng bác có cây vợt quý nhé

Cốt Darker nếu bác nào thích vào keo cán sẽ rất đẹp. Nhìn mê li luôn. Cán ST càng đẹp nữa. Bia Bia Bia.

chonmylac2

Trung Sỹ
Chúc mừng bác có được bảo kiếm, nhìn thớ gỗ mộc mạc, mịn màng và vân gỗ trên cán vợt mà lòng xao xuyến.. hix... Em đang đánh 7p-2a point carbon mà thấy cũng hợp lắm. Tuy có cái muốn hỏi bác là combo này của bác phòng thủ thế nào, gò bóng ra sao vì dơ của em là công, nhưng gặp dơ công thì vừa công vừa thủ nên ngoài tốc độ, bám bóng cũng cần điều khiển cao ạ

Cảm ơn bác! Trước kia em sử dụng sadius và compo như vậy nên thủ kém lắm! Bây giờ đánh phải không tốc độ như trước nhưng có cảm giác hơn bác ạ! Đôi công bóc cứ đi ra mang cá bác ạ! Thủ trái thì tốt hơn nhiều rồi! shifter gò trái thì tuyệt! bắt ngắn hay lắm bạc ạ!

chonmylac2

Trung Sỹ

Cảm ơn ý kiến đóng góp của bác! tay cầm vợt của em cách đây khoảng 10 năm bị tai nạn gảy 4 ngón (trỏ, giữa, danh, út). Em chơi bóng bàn khoảng 4 năm nay nên không thể cầm vợt bình thường được vì vậy em phải quấn băng cán vợt do đó vô tình những cây vợt em sử dụng cán đều mới keng xà beng bác ạ!

chonmylac2

Trung Sỹ
Cám ơn bác

Em lấy cây này của thằng jack2309 4,1t đó bác ạ!

Last edited:

Bình luận từ Facebook