Bản Tin KIẾN TRÚC MGSU

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Xin cảm ơn các a chị e CHÚC SƠN đã đến sớm và khởi động sớm.hôm nay do 1 số trục trặc nên là thời gian thi đấu bị chậm lại nửa tiếng so với ban đầu.thành thật xin lỗi và mong các a chị e bỏ quá cho.
ngày hôm nay là 1 ngày MGSU2 ko hề chủ quan vì thắng trận trước nhưng do CHÚC SƠN thực sự rất hay và hôm nay các a e trong đội MGSU2 đánh dưới phong độ nên đã thất thế.dù thắng trên bàn bóng nhưng 2 đội đã giao lưu và vui vẻ trên bàn bia và mong rằng về sau MGSU và CHÚC SƠN sẽ vẫn giữ đc tinh thần thi đấu và hữu hảo như ngày hôm nay.1 lần nữa xin cảm ơn BỂ BƠI CHÚC SƠN vì ngày hôm nay và nếu có gì ko phải trong ngày thi đấu mong a chị e bỏ qua
CHÚC CHO ĐỘI BỂ BƠI CHÚC SƠN giữ dc phong độ và sức khỏe phong độ tốt để hay hơn và chiến thắng trong các vòng đấu tiếp theo........

KO có ji đâu Nam à ae mình biết nhau rồi. Thay mặt đội Bể Bơi Chúc Sơn xin trân thành cám ơn Lãnh đội Tungsatthu@ và toàn thể ae đội MGSU đã tiếp đón nhiệt tình ae Chúc Sơn. Chúc toàn thể ae đội MGSU mạnh khỏe và tiến sâu vào vòng trong. Hẹn gặp lại ae MGSU 1 ngày gần nhất

vanuc

Đại Tá
TẶNG ANH ĐOÀN KIỂU ẢNH:

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
Anh e MGSU ngày mai nhớ có mặt chuẩn bị đầy đủ để khởi động và cổ vũ cho đội 1 thi đấu trận tứ kết tại huy hoàng sới với đội vitas nhé ^^!.

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Xin Lỗi đội MGSU1 vì lich thi đấu lượt về đã định nhưng vì hôm nay, đội hình Chúc Sơn thiếu vắng người thi đấu vì rất nhiều người trong đội Chúc Sơn là học sinh và sinh viên lên ngày thường ko xin nghỉ được mong rằng đội MGSU1 hoãn lại ngày thứ 7 tới. Chúc toàn đội MGSU1 mạnh khỏe hẹn thứ 7 tới tại Nguyễn Phong Sắc

Drhongson

Đại Tá
Bác Vanuc chú thích giùm mình với , mình vẫn chưa biết mặt ai là Vanuc, Tungsatthủ@, Thanhconchucson
và nhiều anh em khác nữa ... Để có dịp ngao du Hà nội mình còn tiện đến chào hỏi . thanks

lhv

Banned
Last edited:
Các bác cho hỏi

E là SV ĐH Kiến Trúc năm đầu....các bác đều là sv kiến trúc hết ạ?????E cũng chơi b.b đc khá lâu r k biết các bác cho e tham gia clb đc k ạ???

Bình luận từ Facebook