Bác Hà - Trưởng đàn Gà cay đi lạc ở Quảng Ngãi

Radical

Moderator
Chiều qua bất ngờ bác Hà (Trưởng đàn Giải Gà cay) gọi mình là đang bị lạc ở Quảng Ngãi, nhờ Radical đến chở đi tìm bàn bóng làm vài set cho ra mồ hôi, mà trời thì đang nóng 37-38 chảy mỡ. hi..hi....!
Nhưng chỉ được cấp quota khoảng 1h, để đánh bóng bàn còn sau đó đi nhậu với đối tác.

Em liền trốn cơ quan chạy ra khách sạn chở bác Trưởng đàn về nhà lấy em cho biết nhà và lấy vợt ra chỗ cho thuê bàn chơi bóng (ko phải CLB do CLB đã bị lấy lại mặt bằng).
Sau màn khởi động 2 anh em vào chiến, Tỉ số các set: bác Hà dẫn 1-0, 1-1, 2-1, 2-2, 3-2 và kết quả là Em thua. hi..hi....!

Do thời gian rất ít nên 2 anh em chỉ uống vội ly nước mía rồi chia tay nhau. tiếc quá ...!
Hy vọng đợt sau bác lại có dịp ra Quảng Ngãi công tác lâu lâu một tí.

Last edited:

sơn vietba

Binh Nhất

Chú để bác Hà bú nước ngọt là chưa ổn rồi :)

ruoubakich

Trung Tá
Thật tiếc là o có thời gian để gập gỡ và giao lưu với tất cả AE bb QN,hẹn 1 dịp khác nhé
Nóng gần 40 độ nhưng bác Trưởng bản vẫn gọi anh em Quảng Ngãi đi chiến mới thấy bác nhiệt tình đến mức nào . Ở Quảng Ngãi bác vẫn theo dõi người Chicago giao đấu ở Quảng Ninh và gọi cho mình xem tình hình người Chicago đánh đấm thế nào , 22h30 đã tan tiệc chưa và có ai say không ? Anh chị em Quảng Ninh rất cảm ơn buổi giao lưu với anh em Hà Nội , Chicago và sự quan tâm của bác trưởng bản . Hẹn ngày tái ngộ .

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Nóng gần 40 độ nhưng bác Trưởng bản vẫn gọi anh em Quảng Ngãi đi chiến mới thấy bác nhiệt tình đến mức nào . Ở Quảng Ngãi bác vẫn theo dõi người Chicago giao đấu ở Quảng Ninh và gọi cho mình xem tình hình người Chicago đánh đấm thế nào , 22h30 đã tan tiệc chưa và có ai say không ? Anh chị em Quảng Ninh rất cảm ơn buổi giao lưu với anh em Hà Nội , Chicago và sự quan tâm của bác trưởng bản . Hẹn ngày tái ngộ .

Chú Hà trưởng bản luôn quan tâm chăm sóc các Gà con thân yêu của bản đó Chú Lương ơi! Chú Hà luôn nhận được sự yêu quý và kính mến của mọi người, bởi sự nhiệt tình, tận tâm, rất hòa nhã vui vẻ với tất cả anh em khi được tiếp chuyện và giao lưu.

Chúc Chú Hà Trưởng Bản luôn sức khỏe và nhiệt huyết cùng bầy Gà con đang ngày một trưởng thành.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Mình nghĩ thế này : Bác ấy là côn đồ rồi lại còn " những côn đồ xóm " của bác ấy nữa thì có phải xóm ấy rất nhiều côn đồ không ?
Hangruoi ân oán giang hồ nhiều quá dang bị truy sát nên chuẩn bị vào Nam lảnh nạn bác Bakich ợ

Tình hình là rất ... tình hình!!! Vào thời kỳ khó khăn này nên XH loạn lạc, côn đồ hung hãn ngoài HN ngày xuất hiện càng nhiều! Chúng già có, trẻ có và rất hung hăng, luôn thèm khát ... Bia! Đến những nơi được gọi là chốn yên bình nhất như trường học đều xuất hiện nhung nhúc các ổ nhóm tội phạm, thậm chí đến nơi tội phạm khiếp sợ cũng xuất hiện côn đồ mới nổi như ... TS7!

Biết ở nhà rũ bỏ giang hồ là bình yên nhưng Hr vẫn bản tính giang hồ trỗi dậy khi thế hệ giang hồ già có số má Spy rủ rê lôi kéo. Bản chất thèm bia ăn vào máu nên Hr vác kiếm đến các sới giang hồ chém giết không chùn tay!!! Thiệt hại liên tục từ đám côn đồ hung hãn từ 2 chai nước ngọt, 2 bia đến 30 bia ... ra đi khiến Hr sống tạm vào mỳ tôm qua ngày và tìm kế sách mới.... :cool:

Ở HN ngày nào là sống không yên ổn ngày đó, côn đồ trung tâm lẫn côn đồ xóm vác kiếm truy sát Hr đến gọt ... bia cuối cùng thèm Bia... Và cũng như bao thế hệ đàn anh, Hr quyết tâm vào Nam lánh nạn ít ngày và mang kiếm để phô trương thế lực, tranh giành địa bàn mới. Khả năng là Sài Gòn lại bia chảy, polyme rơi!

Khoảng giữa tuần sau, hãng Boing 777 chở Hr sẽ hạ cánh xuống sân bay Tân Sơn Nhất. Ngoài Hr, còn có 1 giang hồ già đã từng xưng hùm xưng bá ở đất Tây Nguyên là bác Trung - KomTum (bạn bác Sondien) đi cùng để gương oai thanh thế....
Bia Bia Bia

ruoubakich

Trung Tá
Hangruoi ân oán giang hồ nhiều quá dang bị truy sát nên chuẩn bị vào Nam lảnh nạn bác Bakich ợ
Số mình đen thật , cứ có chương trình đến Hà Nội thì hangruoi lại vắng mặt . Lần thì kêu đau lưng chỉ xem thôi , lần thì bận làm thi mà 6,7 giờ tối còn làm thi cái gì .......... lần này lại sắp trốn vào Nam . Thế là mớ côn đồ sẽ thiếu đi một tên , thôi chờ hangruoi về mới đến , quyết truy sát cho bằng được nhưng chắc chắn lại có lý do khác .

vanbiahalong

Binh Nhì
lam quen voi dien dan

:mad:nghe các bác chém gió mà ghê hết cả vợt mút lẫn vợt gai và cái máu yêng hùng của thời trẻ trai lại nổi lên cuồn cuộn. trước tới giờ cái máu hơn thua ganh đua trên chiến trường giao lưu cọ sát em đã bị đổ rất rất nhiều bia:mad: cũng chỉ vì cái gien nhường nhịn trong em nó trội quá. nay đang ở độ tuổi trăng sế mới tham gia diễn đàn cùng với kĩ năng vi tính tự mò mẫm và trình độ bóng bàn ngoại hạng(ko có hạng) lại được gắn liền với danh hiệu " van bia" nên em cũng thấy ngưa ngứa cái tay nghề phọt phẹt muốn thay đổi cái tư duy đã làm em chìm hết cả tiếng tăm trên giang hồ nên không ai biêt đến cái " OAI DANH" (danh bị ôi) của em ở cái CLB Hà khẩu thành phố Hạ Long mà gần đây đã làm nhiều tay kiếm lẫy lừng đến thi thố phải ngậm ngùi " vui vẻ" nâng Bia khi về nươc...vài lời giói thiệu đến các cao thủ trên giang hồ rất mong được "dạy bảo "...0912853795 { sdt này không bán nên xin mọi người chớ có hỏi mua..]:) :) :) thèm BiaBia

Bình luận từ Facebook