Anh em bóng bàn Bắc Ninh vào hết đây chém gió

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh em bóng bàn Bắc Ninh đông sới , đam mê , bia rượu chém gió ^_^ time tới phải đến bắc ninh kiếm bia mới được ! Hẹn quyết đấu với sát thủ kiêm admin @hiepasc 1 trận ra trò ^_^ bác Hiệp sức khoẻ có tốt ko để em về kiếm bác 5 bia nèo :D

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Dũng Cửu mới ĐT cho e là nhận lơi bỏ 4 viên và có thể chủ Nhật tuần sau khớp lệnh độ thế nào Bác Hiệp

Chết tôi rồi lỗ vốn to ! Chết chắc rồi huhuuhuh nhưng đã OK là phải chiến thôi. đúng kèo 20 bia. có ai góp nhậu thì góp thôi

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hihi a cứ khiêm tốn 4 quả vừa miếng rồi a 4 quả a Thưởng Đức con 2 quả nó nói với e vậy nếu nhận lời thì ko có gì thay đổi chủ Nhật tuần sau giao lưu

Anh thì nói là làm. Để xem Thưởng , Đức nó thế nào ! à mà nếu vào Thứ Bẩy Chủ nhật tuần sau thì anh ốm thật rồi. Bọn anh đi họp lớp ở Đà Nẵng 3 ngày 6,7,CN hahahahha. ( Coi như nợ bố trí chỗ em đi bọn anh xuống )

Thanh Long GB

Đại Uý
Anh thì nói là làm. Để xem Thưởng , Đức nó thế nào ! à mà nếu vào Thứ Bẩy Chủ nhật tuần sau thì anh ốm thật rồi. Bọn anh đi họp lớp ở Đà Nẵng 3 ngày 6,7,CN hahahahha. ( Coi như nợ bố trí chỗ em đi bọn anh xuống )
Vâng để e bố Chí vậy thì chủ Nhật 2 tuần tới a nhé . E sẽ ĐT cho a chước 3 ngày a nhé hẹn gặp a ở Gia Bình

Thanh Long GB

Đại Uý
Một công đôi 3 việc vừa xuống Gia Bình thăm anh em luôn thể vừa kiếm bia của D9 khà khà
Vâng Bác cứ đi tắm biển đi về rồi tính , àh Bác vào ĐN có giao lưu bóng bàn ko nếu giao lưu gọi An Còi ra đón vào CLB Song Thu , hoặc BMB là CLB lôi Đài ĐN đó bác e vừa tháng chước giao lưu trong đó 4 ngày rồi vào Sài Gòn 7 ngày

xosothudo

Thượng Sỹ
O
Ok a rất hân hạnh đón tiếp các a dưới này bọn e trình độ có hạn, nhưng liềm đam mê và phong trào có thừa a ạh . Vài hôm nữa e sẽ đua mấy a e Trình B diễn đàn nên Bác giao lưu buổi Bác sắp xếp đi có gì điện thoại cho e 0915.275.668 e Long Gia Bình
Tim.mãi mới dc cái địa chỉ qua club lại nghỉ mới đen.kkkk

Bình luận từ Facebook