Anh em bb Tiền Giang vào báo danh nhé!

Phuong_sardius

Đại Uý
Anh Hải (Clb Chợ Gạo) có gọi đt rủ mình xuống CG tham gia cho vui nhưng tiếc qua vì thứ 7 này mình có công việc không đi được,chúc mọi người vui vẻ!
Mr.Được(clb Mỹ Tho) đang sắp xếp thời gian rồi sẽ mời ae Gò Công lên giao lưu vào cuối năm.

bisua

Binh Nhì
Anh Hải (Clb Chợ Gạo) có gọi đt rủ mình xuống CG tham gia cho vui nhưng tiếc qua vì thứ 7 này mình có công việc không đi được,chúc mọi người vui vẻ!
Mr.Được(clb Mỹ Tho) đang sắp xếp thời gian rồi sẽ mời ae Gò Công lên giao lưu vào cuối năm.

ui! a không xuong dc ah! tiec nhi! lau wa khong gap a !!! hum nao xuong di e chấp cho 3 trái!!!haaaaaaaaa(đùa thôi chứ dc chap 3 trai ma danh mun ói cả lá phổi ra =))
)

Phuong_sardius

Đại Uý
ui! a không xuong dc ah! tiec nhi! lau wa khong gap a !!! hum nao xuong di e chấp cho 3 trái!!!haaaaaaaaa(đùa thôi chứ dc chap 3 trai ma danh mun ói cả lá phổi ra =))
)

Phước CG phải không?hôm bữa rồi có tham gia giải PTO không em?dạo này tu luyện trên Xì Gòn chắc lên tay dữ lắm rồi hả :D ?

saridao

Super Moderators
hi a Phuong_sardius, lau quá ko gặp a khỏe ko
em là rể chợ Gạo nè, hàng năm cũng về Chợ Gạo vài lần nhưng ko biết ở Chợ Gạo chơi ở đâu.
Bx e ở ngay Ngã 3 Ông Văn
có gì a cho e điạ chỉ đánh ở đó nhé, có dịp về quê ghé chơi

bisua

Binh Nhì
em là rể chợ Gạo nè, hàng năm cũng về Chợ Gạo vài lần nhưng ko biết ở Chợ Gạo chơi ở đâu.

biết công viên cg ko? vô đó la thấy 1 cái nhà vua danh cau long vua bong ban la no đó bác!!

Phuong_sardius

Đại Uý
Ok em,khi nao về CG thì alo anh đi anh dẫn đến clb chơi!

ro_ve

Binh Nhì
bisua: là Phước CG đó ha ? Tay vợt trẻ Triển vọng. Dạo này đánh lên tay nhanh dzu vậy ta. Chấp Phương vài trái thì ghê wa nhỉ thứ 7 anh lên cho anh 5 trái nhé.

bisua

Binh Nhì
bisua: là Phước CG đó ha ? Tay vợt trẻ Triển vọng. Dạo này đánh lên tay nhanh dzu vậy ta. Chấp Phương vài trái thì ghê wa nhỉ thứ 7 anh lên cho anh 5 trái nhé.

anh ro_ve nay la ai the nhi? hihi!!! thix thi quoc !! the thoi!!! haaaaaaaaaaaa
dao nay ko ngang ai!!!haaaaaaaaaaaaaaaaa

ro_ve

Binh Nhì
anh ro_ve nay la ai the nhi? hihi!!! thix thi quoc !! the thoi!!! haaaaaaaaaaaa
dao nay ko ngang ai!!!haaaaaaaaaaaaaaaaa
Anh ro_ve bữa nay thua chú 3-1 đấy....
Bữa nay chiến đấu ở Chợ Gạo thích nhất là cái món Thịt Chó...ngon vãi.Đang chiến đấu thì phải bỏ về giữa chừng Tiếc ...! ah mà rượu Rắn Đtâm đúng chuẩn...Càng uống càng thích kkkk.
Nói chung bữa nay lên C.gạo rất là có "ný" nhé kekeke.

Phuong_sardius

Đại Uý
Anh ro_ve bữa nay thua chú 3-1 đấy....
Bữa nay chiến đấu ở Chợ Gạo thích nhất là cái món Thịt Chó...ngon vãi.Đang chiến đấu thì phải bỏ về giữa chừng Tiếc ...! ah mà rượu Rắn Đtâm đúng chuẩn...Càng uống càng thích kkkk.
Nói chung bữa nay lên C.gạo rất là có "ný" nhé kekeke.

Không có hình ảnh minh họa gì hết sao bác. :D ?

ro_ve

Binh Nhì
Ac ac lại còn cái vụ post hình nhỉ ? Hình như Chú gì chủ nhiêm Clb Cgao có chụp mấy tấm, để bảo chú Phước xin lại rồi post lên cho anh em thưởng lãm nhỉ...hjhjhj

Bình luận từ Facebook