ANH CHỊ EM HẢI NGOẠI ơi

Drhongson

Đại Tá
BOX BÓNG BÀN HẢI NGOẠI có vẻ im lìm hơi lâu nhỉ ???
Các anh chị em mình có rảnh nhín chút thời gian chia sẻ thông tin tình hình bóng banh nơi sở tại
cho bà con tứ xứ biết với ạ .
Kính thăm .

Luong Qua Luong

Trung Uý
BOX BÓNG BÀN HẢI NGOẠI có vẻ im lìm hơi lâu nhỉ ???
Các anh chị em mình có rảnh nhín chút thời gian chia sẻ thông tin tình hình bóng banh nơi sở tại
cho bà con tứ xứ biết với ạ .
Kính thăm .
Một vài video của giải bóng bàn Cộng Đồng Á châu tại Úc. Giải này tổ chức năm vừa qua tại Melbourne.

Mai Xuân Hằng
[video=youtube;vyadyIfirBc]http://www.youtube.com/watch?v=vyadyIfirBc&feature=player_detailpage[/video]

Trần Văn Xuyên Vs Miao Miao
[video=youtube;RmEYpBZVhwk]http://www.youtube.com/watch?v=RmEYpBZVhwk&feature=player_detailpage[/video]

Huỳnh Phú Bé
[video=youtube;NH3GwpNJflk]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=NH3GwpNJflk[/video]

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Nghe giang hồ Hóc Môn Gò vấp kháo nhau ít hôm nữa Danny Quách sắp hạ cánh Tân Sơn Nhất
và kỳ này anh sẽ làm náo động các xới với các màn tỉ thí với mấy hảo thủ cộm cán
Phú Sóc , Nghĩa Bụm ,Thuận ko lác , Tài Sport , Mai Kim Thế , Hiến Q7 , Cường anti , KTT ...
còn Phong Nhí , Đăng Vũ thì anh đã mở sổ sẵn từ lâu rồi . hahhaha

Chưa hết , mình vào FB thấy mấy hào kiệt Nghị Úc , Dr Thức , ... cũng đang thu xếp dợm bước
về gây sóng gió làng banh nhựa .

Last edited by a moderator:

Nguyen Nghi

Binh Nhất
AE giang hồ đang chờ Danny về VN làm thịt đây, đang thu xếp công việc cuối năm có giải là bay về, lại bàn bóng và bàn beer với AE, mong thời gian cuối năm tới mau.

Drhongson

Đại Tá
AE giang hồ đang chờ Danny về VN làm thịt đây, đang thu xếp công việc cuối năm có giải là bay về, lại bàn bóng và bàn beer với AE, mong thời gian cuối năm tới mau.
Lại rủ Dragan Tomas , Dr Thức , nhớ thêm 1 con chuột túi nữa nhé anh Nghị . hì

hungiraqdn

Đại Uý
Năm ngoái Đoàn Úc đã mang sang 3 con kangaroo năm nay chắc mang nhiều hơn để tặng cho các đoàn....

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay có 1 tướng tiên phong Danny Quách ( quới tử của danh hài Văn Chung ) trang bị võ khí tối tân từ Mỹ quốc
vừa đáp xuống phi trường Tân Sơn Nhất . Ngay lập tức y khuấy đảo giang hồ pingpong Sài thành náo động hết cả lên .

@Bác Hùng Iraq nhắc anh em mài kiếm sẵn đi , nếu rảnh có khi em kéo hắn ra Đà nẵng kiếm mấy ly bia sông Hàn đó , hihi .

hungiraqdn

Đại Uý
Năm ngoái Đoàn Úc đã mang sang 3 con kangaroo năm nay chắc mang nhiều hơn để tặng cho các đoàn....

Mùa này ra Đà Nẵng chắc là ní tưởng đó nghen, Biển và bóng bàn tuyệt vời Hongsơn ạ. Có ra thì báo trước cho nhé..! để DN còn chuẩn bị..

Last edited:

QuachCaCa

Binh Nhất
Tối qua Danny Quach Chí Dũng đã sang làm náo động sân Quận đoàn 7 .
Sau màn dạo đầu với Tùng Q7 bất phân thắng bại ,
thì tiểu đệ đã kịp gây chấn động cầu trường bằng chiến thắng oanh liệt trước quái thủ Bình chĩa
( chấn động vì trước trận đấu ai cũng nghĩ cửa thắng quá hẹp ).
Cám ơn anh em Quân đoàn 7 đã có một ngày giao lưu bàn bóng bàn bia quá sức nhiệt tình ,
cám ơn các bạn Hiến , Bình , Tùng ,Thắng KTT , Cường anti , Thuận ko lác ...

Ngày mai hẹn anh em đại chiến tại lò Ga Sài gòn của Phú sóc

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Lâu lâu vào lại Box Hải ngoại , nhìn bài mình viết đầu tiên mở ra topic này , thấy tên anh TUY hiệp sỹ nhấn nút thank ,
lòng lại bồi hồi nhớ những kỷ niệm xưa đi cùng anh khi Sài gòn khi Vũng tàu bóng banh bia bọt .
Mới đó mà âm dương cách biệt , số phận trôi đi rồi chỉ biết thở dài , thế sự vô lường , thôi thì ai nấy
cố sống tốt với nhau để về sau khỏi ân hận .Em có đôi dòng tưởng nhớ ANH .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Tối qua Danny Quach Chí Dũng đã sang làm náo động sân Quận đoàn 7 .
Sau màn dạo đầu với Tùng Q7 bất phân thắng bại ,
thì tiểu đệ đã kịp gây chấn động cầu trường bằng chiến thắng oanh liệt trước quái thủ Bình chĩa
( chấn động vì trước trận đấu ai cũng nghĩ cửa thắng quá hẹp ).
Cám ơn anh em Quân đoàn 7 đã có một ngày giao lưu bàn bóng bàn bia quá sức nhiệt tình ,
cám ơn các bạn Hiến , Bình , Tùng ,Thắng KTT , Cường anti , Thuận ko lác ...

Ngày mai hẹn anh em đại chiến tại lò Ga Sài gòn của Phú sóc

Sáng mai có Sondien Nhà quàn Hà nội giao lưu tại Đầu máy ,QCC bố trí tới giao lưu được thì tốt quá,đã rủ cả Cường anti ,hi vọng sẽ được tiếp chieu QCC

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hôm qua đã được xem Quach ca ca thi đấu trong đội hình đội TOPGUN vs BH-STIGA tại đầu máy ,sau đó cũng tranh thủ tiếp chiêu với QCC 3 sec và đã được chứng kiến cú giật thần sấu:né trái giật xé nách trái đối phương như điện xẹt của QCC.Thảo nào các cao thủ như Hưng Long,Bình chỉa đã từng phải khóc hận

Drhongson

Đại Tá
Vào FB thấy anh em mình sôi nổi lắm , nhưng vô BOX Hải Ngoại bóng bàn này thì có vẻ lâu nay quá dịu êm .
Sắp giải CÂY VỢT VÀNG , rồi nhất là giải HA NỘI OPEN , Vũng Tàu Open cuối năm nữa , anh em mình nhớ siêng vào đây
tán phát thông tin nhe .

Drhongson

Đại Tá
Bo sung Danh Sach cua QCC Team
Thuan,E
Day la Danh sach cua Doi QCC & Friends
Tham gia Giai HaNoi open 2013
Noi Dung DD Hang C
- Nguyen Ngoc Cuong (Cuong Anti)
-Danny Quach(QCC)
-Mac Anh Duc
-Pham The Thuyen
- Adam Bobrow
- ????? Se bo sung sau
A da goi day du hinh anh va cmnd cua tat ca vdv cua doi,Phu se chuyen khoan le phi giai cho E

Đội hình này gớm đây , đối thủ nào mải cười là tiêu đời ngay với Quách caca và Adam Bobrow .

QuachCaCa

Binh Nhất
Cam on A Dr Son da nhac lai ky niem dep ma QCC cung voi AE BB thanh pho di giup do cho 500 benh Nhi tai Trung Tam Ung Bui tp ky roi
That su,la sau khi tan mat chung kien nhung tinh canh that bat hanh cua nhung Chau be mac phai thi QCC noi rieng da phai thay doi Cach song,Minh con may man hon nhieu nguoi lam
May Hom nay,nghe o Mien Trung bi tHien tai
Bao lut, gay cho ca Ngan gd gap Kho khan tung thieu
QCC thi o xa,chi mong AEBB co mot cuoc gay quy De giup do cho Dong Bao bi thien tai de QCC cung chung voi moi nguoi dong gop mot Phan nho nhoi cua it long nhieu

QCC cam on tat ca Co Bac va Anh Chi trong Dien Dan bong ban

Tai But
QCC
QUOTE=Drhongson;279064]Nhớ đợt trước Danny Quach (Quach Caca ) tặng bệnh nhân nghèo BỆNH VIỆN UNG BƯỚU cả 1 xe quà .
Đi làm từ thiện vất vả mà vui , lòng thấy ấm áp khi chia sẻ đuoc phần nào gian khó của những đồng bào gặp nạn tai bất hạnh .
https://www.facebook.com/photo.php?...62965817.69872.100000956176247&type=1&theater[/QUOTE]

Bình luận từ Facebook