An còi thách đấu các cao thủ Quảng Ninh

ruoubakich

Trung Tá
séc 1 Võ - An còi

o3ma

Đại Tá
Mình tải lên rồi dán nhưng không được hình như lỗi máy chủ . Các bạn vào youtube xem nhé .
Oh, sao thế nhỉ? Bác có đợi nó xử lý xong và click vào chữ "xuất bản" không? Sau khi click vào chữ xuất bản thì nó hiện ra 1 đường link, bác copy đường linhk này dán sang diễn đàn là ok mà.
Nếu xem trên youtube thì bác phải cho đường link mọi người mới biết mà xem được.

ruoubakich

Trung Tá
Oh, sao thế nhỉ? Bác có đợi nó xử lý xong và click vào chữ "xuất bản" không? Sau khi click vào chữ xuất bản thì nó hiện ra 1 đường link, bác copy đường linhk này dán sang diễn đàn là ok mà.
Nếu xem trên youtube thì bác phải cho đường link mọi người mới biết mà xem được.
Cảm ơn tổng thống , mình muốn đưa thông tin nóng hổi đến các bạn , nhưng già rồi vi tính họ không dạy , tự mò mẫm mới úp được ảnh còn video giờ đang học các bạn . Séc 3 bị lỗi sẽ úp sau .

o3ma

Đại Tá
Cảm ơn tổng thống , mình muốn đưa thông tin nóng hổi đến các bạn , nhưng già rồi vi tính họ không dạy , tự mò mẫm mới úp được ảnh còn video giờ đang học các bạn . Séc 3 bị lỗi sẽ úp sau .
Oh, vậy cháu chắc phải gọi là chú, chú cứ từ từ làm như cháu gửi trong inbox là ok mà. Tại chưa quen thôi. 2 séc trên đã up ngon rồi mà chú. :)

ruoubakich

Trung Tá
Hôm nay có thời gian xem lại trận Nguyễn Võ - An Còi mới thấy An đánh hay , quái và rất giàu kinh nghiệm . Chắc cũng mất nhiều tiền bia rồi phải không bác An ?

namvietinbank

Đại Uý
Hôm nay có thời gian xem lại trận Nguyễn Võ - An Còi mới thấy An đánh hay , quái và rất giàu kinh nghiệm . Chắc cũng mất nhiều tiền bia rồi phải không bác An ?
tiếc quá ko gặp bác An trận trả lễ cho Võ huynh. hẹn bác năm sau tại đà nẵng em đi oánh giải hệ thống Ngân hàng Công thương Việt Nam sẽ ghé qua làm thịt An còi

hatabletennic

Trung Sỹ
Bác An chinh chiến khắp nơi nhỉ, ra tận QN để tập huấn hèn j vừa rồi làm mưa làm gió ở lôi Đài BMB ĐN. E cũng đã có dịp đánh với bac An tại Huế, trình e dưới Bác An một tí. Thứ 2 tới e có mặt ở TP Hạ Long rất mong dc gluu bàn bóng-bàn beer với các Bác. Ah mà clb Nguyễn Võ đc chỗ nào các bác, e ở nhà khách Agribank bãi cháy có gần ko?

Bình luận từ Facebook