ACE cẩn thận với loại bóng Stiga "dõm"

aoanh

Binh Nhất
Mình mua 1 hộp LEOVIZ 90K đánh thì tốt nhưng mà tốn không kém gì quả Cầu lông , toàn bể đôi RẤT ĐẸP . AE cho hỏi có phải đểu không hay Dòng này như thế ?

Me too. Bóng LeoViz có vấn đề thật đánh 1 buổi, xuống hơi ko đánh được nữa. Không bằng DHS

bongbanmaniac

Binh Nhất
Riêng cái này thì mình không nhất trí với bạn , mình là dân kỷ thuật tiếp xúc với linh kiện công nghệ cao mình hiểu rất rõ những mặt hàng mang thuơng hiệu China chất lượng cực đỉnh , chỉ những mặt hàng TRÔI NỔI - Gốc china nhưng mang madein Japan ,korea ... mới đáng sợ . Có thể Tài sport bị nhầm nhưng cũng có thể là mẫu mới lấy về quảng bá và không may cũng nên . Mình cũng từng lấy 1 hộp LEOVIZ đánh cực dỡ đánh đc một lúc là TOÁC bể đôi nhưng vì là cửa hàng uy tín + bóng đẹp CH bảo mua về đánh thử nên mình nghỉ họ cũng nhầm như mình thôi
Mình dùng bóng China 729 đánh rất ổn > mòn hết cả chữ thậm chí bóng còn bị mỏng đi mà vẫn đánh đc , mình thấy hàng China vừa thơm ngon bổ rẻ đấy AE ạ
Bạn nói cũng đúng phần nào, ý của mình muốn nói là những người thương buôn của Tàu khựa tuị nó làm bóng giả hay lắm....AE mình cứ bị chúng nó lừa hoài.
Tất cả những hàng công nghệ cao nếu từ China mà làm đem về lại Mỹ hay Japan và các nước Châu Âu thì nó làm rất là kỹ lưỡng và chu đáo không chê vào đâu được chỉ tội cho những người chơi bóng bàn như chúng ta thì những con buôn cứ muốn nhảy vào làm lời kiếm lợi cho nhanh cho nên mới xảy ra những chuyện đáng tiếc như vậy.....

rossicarbon

Trung Sỹ
các bạn có thể mua bóng Bethel 3 sao của HQ, không phải là ITTF nhưng đánh rất bền, độ nảy đều và không bị bể lãng xẹt. Con kinh tế khá hơn thi Nittaku Premium làm tới.. vì loại này chuẩn nhất.

Pearl

Thượng Sỹ
Ngoài ra có bóng Tibhar cũng rất chuẩn, lại cứng. Bóng Cornilleau thì êm hơn, cả 2 bóng này đều khá bền.

Radical

Moderator
Bóng Joola, Donic, Andro thì chất lượng thế nào nhỉ ?
Mình đã đánh bóng Tibhar rồi: bóng cứng, chuẩn nhưng cũng nhanh bể, giá cao hơn BTF luôn.

Bình luận từ Facebook