Thách đấu vũng tàu

thinhnguyen

Đại Tá
A Kỳ ơi ngày chủ nhật có 1 độ này a có nhận ko nhỉ,mang tính chất giao lưu nhưng không kém phần hấp dẫn đâu đó. ( mệnh giá giao lưu 100 ka thui )
A Hạnh ( mập ldld ) xin thách đấu với a 01 trân đơn,a suy nghĩ rồi trả lời e nhé
================
hạnh mập ldld làm ở điện lực đánh tay trái phải ko? nếu đúng thì kèo thơm bên ngang bên ngửa.... nhờ mấy bác nhắn dùm NHƯ đồng tháp gọi cho mình số 0945789008 a thịnh.

thuythumattrang

Binh Nhì
Được ông anh nhà ta nói rất chí lý,bình thường e có bao h đánh độ đâu nhưng mà tuyên bố ghê quá nên mạn phép thách đấu với A Minh gì đó mà ko thấy hồi âm anh à.E nghi vụ này xuất phát từ người khác không phải anh Mình rồi
Trình độ của anh Chức và Khánh phải chấp anh Minh tầm 5 trái trở lên, em biết trình anh Minh mà. Topic này em nghĩ chỉ là do ai đó vui tính nên post lên thôi, Hoàng PTSC còn chấp anh Minh này dc 4 trái mà. Các bác đừng có bận tâm nhiều trình anh này chỉ tầm hạng C2 thôi.

kyhd

Binh Nhất
Sợ gì chứ ông anh,nhưng theo thông tin e cập nhật lại thì vấn đề tuyên bố đánh độ hay nhận độ từ tất cả các kèo không phải từ anh Minh?
Qua điều tra thấy trình a Minh nhà ta cũng còi nên không thể nào tuyên bố thách đấu như vậy được,anh Minh đâu lên tiếng e coi thực hư sao đê.
Để thành e biết chuẩn bị tinh thần,còn chủ nhật này e sẽ xuống chơi với mấy anh nhưng chắc e sẽ cổ vũ thui nhé không đánh được. Nhưng sẽ kếu thêm 2 đệ tử xuống đó giao lưu đánh thay e a nhé.
Hẹn gặp anh vào chủ nhật nhé

Nhất trí cao.
Phương/Trung chuẩn bị trà, đặt cơm đãi khách

kyhd

Binh Nhất
================
hạnh mập ldld làm ở điện lực đánh tay trái phải ko? nếu đúng thì kèo thơm bên ngang bên ngửa.... nhờ mấy bác nhắn dùm NHƯ đồng tháp gọi cho mình số 0945789008 a thịnh.
Nhận lời và thi đấu tại CLB Vgas

"Trà nước sẽ chuẩn bị sẵn, mời bác xơi nhé"

Trình độ của anh Chức và Khánh phải chấp anh Minh tầm 5 trái trở lên, em biết trình anh Minh mà. Topic này em nghĩ chỉ là do ai đó vui tính nên post lên thôi, Hoàng PTSC còn chấp anh Minh này dc 4 trái mà. Các bác đừng có bận tâm nhiều trình anh này chỉ tầm hạng C2 thôi.
Ok man mình kiểm tra thông tin cũng thấy vậy,đành nhờ AMIN đóng dùm cái topic này lại với

kyhd

Binh Nhất
Chào các ae,
Nếu mà báo không đăng các tin giựt gân thì chắc chả ai mua làm gì, nhiều người tò mò muốn biết nên bỏ tiền mua, có rất nhiều chiêu Pro, ae cao thủ cần bình tĩnh, không cay cú làm gì "Phong độ là nhất thời, Đẳng cấp là mãi mãi" và còn nhiều câu nữa cũng rất hay như "Hổ Giấy hơn ..."
CLB Vgas rất hiếu khách và ít để anh em thua nhiều, mời ae đến chơi với "Xóm liều" này nhé.

C u

Mấy thằng mập nó hay có sự đồng cảm
Vậy là khớp lệnh rồi đó nhe anh,khoảng từ 4h30 đến 5h tụi e sẽ có mặt tại clb a em dưới đấy chuẩn bị tinh thần ha.
Trận giữa Hạnh và Kỳ sẽ được quay trực tiếp để a e có tư liệu mà bàn luận uống bia rượu cho nhiều

lâu rồi e không về vũng tàu.dạo này nhiều độ vui quá.có độ nào cho em đánh với anh khánh ơi....................
Anh rất sẵn sàng cũng như đối tượng giao lưu,nhưng phải thống nhất với em trước những vấn đề sau đây đã :
1. Đánh giao lưu tối thiểu 1 trận không được dưới 100 ka
2. Đánh thắng thì không được mang tiền về,còn thua thì phải nộp lại cho chủ xị tránh trường hợp như 2 vđv từng tham gia thi đấu chuyên nghiệp ( Như-Đồng Tháp, Thiện-Trà Vinh ) ra kèo ra độ ghể lắm nhưng đánh xong là trốn mất tiêu.
3. Giao lưu là chính nên dù có thắng hay thua cũng đem ra bàn nhậu hết ( có thể ăn nếu như uống không được )
Suy nghĩ cho kĩ rồi báo a để a chuẩn bị chương trình nha

ok chuyện nhỏ.vui là chính mà anh.lâu rồi ko dc nhậu.lâu lâu về mời mấy anh vài chai.....hihihihi.ok cứ ra độ đi anh.
Nếu thế thì không chỉ anh mà cả clb phía dưới đó hoan nghênh luôn.
Phương trâm của clb cũng như mục đích của các buổi giao lưu là như vậy đó

kyhd

Binh Nhất
Anh rất sẵn sàng cũng như đối tượng giao lưu,nhưng phải thống nhất với em trước những vấn đề sau đây đã :
1. Đánh giao lưu tối thiểu 1 trận không được dưới 100 ka
2. Đánh thắng thì không được mang tiền về,còn thua thì phải nộp lại cho chủ xị tránh trường hợp như 2 vđv từng tham gia thi đấu chuyên nghiệp ( Như-Đồng Tháp, Thiện-Trà Vinh ) ra kèo ra độ ghể lắm nhưng đánh xong là trốn mất tiêu.
3. Giao lưu là chính nên dù có thắng hay thua cũng đem ra bàn nhậu hết ( có thể ăn nếu như uống không được )
Suy nghĩ cho kĩ rồi báo a để a chuẩn bị chương trình nha

Chú Khánh Tế nhị 1 tý, ai lại nêu tên ra làm gì, VGas vô tư lăm và nhiều mạnh thường quân (đánh thắng vẫn ủng hộ 400k là bt mà) miễn làm sao đủ độ, ai cũng vui. Hôm nào xuống đánh đôi đứng với anh K 1 trận nhé

Last edited:

BaoVongVong

Binh Nhì
dạo này em bận đánh giải lắm anh Minh ơi.
Khánh Bảo Kỳ+ Hoàng Như Trung quá hợp lý.
vui là chính chỉ muốn dc đứng chung với anh kỳ là vui rồi....
hôm nay em về vũng tàu đó hẹn kèo đi anh ơi thứ 5 6 gì súc 1 trận

Bình luận từ Facebook